Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tujiachie chit chat coz mamoderator wote wapo jukwaa la siasa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dubu, Apr 17, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mwenye udaku, umbea, uchonganishi, uzushi, majigambo, mipasho, dukuduku, atoe hapa leo kwa sababu hatapata ban hata akitukana. ofisi za jf wote jicho kwa luninga bungeni.
    Mimi naanza kuna kasichana fulani kalinipm upuuzi yaani akaniambia mambo machafu. aliniambia matusi lakini mimi sitaki kufanya hayo matusi. kama akichangia tu namtaja live. Ikiwezekana nimtafutie mtu mwingine wa kumwambia hayo matusi hasahasa ntamtafutia kongosho. leo hakuna ban welawela siri zote za pm hadharani.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilisikia kuna ndoa zimevunjika....
    1....Preta na Mtu Chake
    2....Rejao na Cantalisia
    3....Nitonye na Sweetlady
    4....Smiling Saint na Smile

    Mh nawapa pole sana watalaka wote....karibuni tena kwa kundi la mabachelor
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nina umbea debe...naogopa kusutwa aisay!...
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    haa!....usinitake nizikiri uchi wewe.....hii haiwezi tokea.....
    mimi na yeye mpaka akhera.......

     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hahahahahahahaha...kutokea hiyoo...ni ndoto....
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    bebii umeona PM yangu kwako?
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    waacheni watoto wazuri waje kwangu kwani ufalme wa moyo wangu ni wakwao. kama wewe umetemwa na mpenzi au upo single nakukalibisha nafsini mwangu. usiumie kutemwa kwako bali shangilia coz umenipata. umesika preta na wengine wote?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    nimeiona hanee....ngoja nikakujibu......
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    pouwaaa....
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    akaa....my bebii hawezi kuniacha kamwe.....
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe vipi? unaogopa nini sasa? usiogope mkuu, akikusuta na wewe si unamsuta? jiachie. hamna ban leo kama vipi mchambe tu.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbona tushaambiwa umeachwa? kubali bana watu tukumiliki.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    nakwambia hiviii....siwezi kuachwa.....amini ninachokwambia....na hata limbwata sijamlisha bado....je nikimlisha itakuwaje....

     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna nini hapa ...Mbona mmekimbia mapoint kule Bungeni

    kweli nimeamini wengine na siasa ni kama maji na mafuta wakijaribu tu ni Ban
    ..
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kule bana inahitajika uwe kwenye heat (la siasa).....kama sivyo hakufai....

     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa lol
    Ngoja nijihakikishie kwanza maana taarifa yako siiamini
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtu chake acha maneno...Mbona Tanmo alipokuja A Town alikuzidi kete...lol
    Tena Preta alomsindikiza hadi kwa babu yake kule Oldonyo Lengai?
    We ishakula kwako ila hujaambiwa tu hapa anakufariji
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa nani anataka Stress leo jumanne?
    Unataka hamu ya kazi iishe aiseee? Lol
    Siasa ina wenyewe bhana
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Haya, ngoja nifunguke sasa!
    Mimi ni mjane jamani, tangu wifi yenu Mpolee apotee mazima hajapatikana wa kuziba pengo lake (na arobaini ishapita), and this baridi is killin' me kwa kweli.
    Nakaribisha maombi toka kwa warembo wote wa Chit-Chat kupitia PM, uzi huu au hata independent thread, from this moment!
    Patiently waiting...
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngoja tukutafutie Jane000
     
Loading...