Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujaribu japo kwa mwezi tu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Feb 18, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu asalaam aleykum;

    Jana katika pitapita yangu nikatua kwenye nyumba ya ibada ili kujiandaa vyema kwa ajili ya hiki kipindi cha kwaresma

    wakati wote huo akili yangu ilikua fast iki-reflect jinsi maisha yanavyoenda, kazini, starehe, michezo (kidogo) na more important loved ones. Baada ya muda, (kwakweli ilifika wakati nikawa navusha hadi kupoteza kabisa ibada yenyewe); nikaona ngoja nijaribu kuweka mbili tatu ziwe agenda japo kwa siku kadhaa.

    • kupunguza tungi kwa zaidi ya 50% maana kwa sasa hazipiti siku mbili mtu lazma ushtue tena si kidogo
    • kuwahi hom ili kujiweka vizuri na kamanda
    • kuanza mazoezi ya nguvu ili kuondoa hizi love handles ambazo kwa jinzi zinavyokuwa kubwa mtu unaweza hata kuanikia combat la jeshi
    • kubadili kidogo mlo ili kusafisha ini na viungo vingine
    • kuepuka kabisa mazingira hatarishi yanaweza kuchochea kale kamchezo
    hivyo basi, naomba ndugu za ngu tuwe pamoja kwenye hili na tujitahidi (kwa wale wanaoweza) kuboresha imani na matendo japo kwa mwezi tu ili tuanze maisha matamu zaidi

    Its all about love, au sio?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa kwa sisi wenye ndoa zetu?...:D
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Yuup Broda!
    Safi sana...inasaund vizuri sana unapotamka hivi!
    Naamini kabisa kuwa ndoa ni kitu chema sana!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa hongera mkuu kwa kupata mwenza:D

    Hii ni kwa wote mazee, hata wale singo au walioingeji ni vyema wakawa na kautaratibu ka kufurahia maisha wakiwa more conscious na mazingira hatarishi kiafya, kipesa na kijamii kwa ujumla

    huwezi amini, hata kuwahi kazini ni kutimiza wajibu kwa namna ya pekee
     
  5. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    De Novo najaribu kukuelewa ila "bullet" ya mwisho ....kale ka mchezo ndio nini? Call a spade a spade.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwenye hili niko makini sana mkuu!...
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....kama mwanzo na sasa na siku zote na milele!....:D
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ok, i am calling it like it is... sometimes sisi wote, wake kwa waume, wanandoa na wasio wanandoa tumekua tunaruhusu mazingira ambayo mara nyingi yanalead to "mikasi" either kwa kudhamiria au bahati mbaya

    My point ni kwamba tujaribu kuepusha, mfano ni kunywa saaana wakati uko na mtu wa opposite sex ambaye na yeye anakunywa saaana.... kuacha drugs and the likes
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...ni kwa ajili ya kwaresma tu?..mimi nilidhani ni mabadiliko ambayo tungeyafanya siku zote za maisha yetu!(hasa hasa ukiwa na ndoa takatifu:D)
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mfanye hivyo hivyo!

    wahi kurud home
    fanya mazoezi (wengine mazoezi wanafanyia kwenye 6*6)
    sometimes usile menyu
    tembelea yatima pale msimbaz centre
    kama huwa unakunywa bia 5 kwa siku mwez huu kunywa 2
    nk nk nk nk
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    understood!.........
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    bana weh..... hata mbuyu ulianza kama mchicha... tunaanza tartiiiibu kama treni vile mara mwaka

    unajua raha ya hiki kipindi ni kwamba hata ile nguvu ya kupiga vichwa shetani inaongezeka aisee
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kweli bwana mkubwa!....na kwa kuongezea tu ni kwamba kukiishi kipindi hichi kwa maadili zaidi ningeshauri waamini wote wafanye kila linalotakiwa wajiweke karibu na mungu kwa sala,kuhudhuria jumuiya ndogo ndogo,kuwatembelea yatima,kuhudhurua ibada jumapili n.k
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    De-Novo inabidi tuwe wasafi na watakatifu siku zote sio kwa msimu -kama Kwaresma sijui mfungo wa Ramadhani na kadharika

    Thanks ..
     
  15. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni kipindi kizuri cha kupumzika bia ili kusafisha ini, kunywa maji mengi, juice na matunda kwa wingi! Pia ni kipindi kizuri kuacha ngono zembe!!

    Lakini naomba kuuliza swali la msingi, kwa wale waliokwenda kwenye misa za Jumatano ya majivu jana, yale majivu maana yake nini?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa, unajua kuna faida sana ya kupunguza haya magud taim tunayoyala mazee

    Kazi kwangu ni kupunguza ile alcohol, yaani nikiangalia serengeti inavuja jasho ndio napata shida lakini nimepasi jana kwahiyo zimebaki 39.... tartiiibu najikongoja
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bora unywe tu kiongozi....:D:D!inaonekana unakamilisha ratiba tu
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mpe likizo mamaaaa!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dadangu hapa nakupa mia pasenti, lakini tukumbuke sisi si wakamilifu na lazma pawe ka pa kuanzia mema au kupunguza mabaya, na nyakati kama hizi za toba ndio mahala pake

    mimi si mkamilifu na najua siko peke yangu, ila tukianzia kipindi hiki tunapata nguvu ya ziada kwale wanaotuombea na pia tunakuwa wengi kwa mpigo hivyo kupunguza vishawishi
     
  20. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huu ni mwezi wa toba! tubu madhambi yako yote pia kuacha kufanya starehe zote ambazo hazimpendezi mwenyezi mungu hasa hiki kipindi cha toba, kuacha kwenda madisco na kumbi za starehe, kunywa pombe yaani anasa zote kwa kipindi hiki tuziweke kando, usiache kwenda kanisani tembelea wagonjwa mahospitalini,towa misaada kwa yatima wazee wasio jiweza jaribu kufunga
     
Loading...