Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadiri mafanikio ya watawala wetu (tanu/ccm)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nsololi, Nov 9, 2009.

  1. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    • Ni malengo yepi ya maendeleo waliokuwa nayo walipokabidhiwa nchi hii mwaka 1961
    • Ni yepi kati ya hayo malengo waliokuwa nayo wamefanikiwa kama walivyokuwa wameahidi?
    Tunaweza kujadiri kwa maeneo kama:
        • Barabara za uhakika za kupitika kwa miezi yote 12 ya mwaka, angalau za kuunganisha mikoa ya TZ
        • Mawasiliano ya uhakika
        • Nishati ya uhakika
          • Mafuta, umeme, gas, n.k.
        • Maji ya uhakika kwa wananchi
        • Usafiri wa uhakika kwa wananchi
        • Elimu ya shule ya msingi ya uhakika
        • Elimu ya shule ya sekondari ya uhakika
        • Elimu ya kiwango cha colleges kwa ngazi zote
        • Sekta ya afya
        • Sekata ya kilimo ya chakula
        • Sekata ya kilimo ya mazao ya biashara
        • Sekta ya viwanda
        • Sekta ya madini
        • Sekta ya uvuvi
        • Sekta ya utalii
        • n.k.
      • Ni katika lipi ambalo chama tawala (TANU/CCM) na w=viongozi wake na watawala wetu wanaweza kusimama vifua mbele na kujisifu kuwa wamefanikiwa?????
     

    Attached Files:

Loading...