Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Son, Sep 25, 2012.

  1. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya wadau wa elimu wanadai serikali ime-introduce mfumo wa majibu ya kuchagua katika mtihani wa taifa darasa la 7 ili ipate wanafunzi wanaojiweza katika shule zake, wazipandishe chati na kuzishusha zile za binafsi. Je, una maoni yapi katika hili?

    Natanguliza shukrani.

    Nawasilisha.

    Karibu.
     
  2. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa hli hapahakuna chakupandisha chati wala kushusha chati hapa ni kuiporomosha elimu ya kibongo tuu kwani wanaosoma shule za serikali na binasfi wote ni wanafunzi na wanahitaji elimu bora serikali haipaswi kuweka mkakati wowote wa kushusha kiwango cha watu flani au kushusha kiwango cha watu flani ni ujinga tuu, na sio weredi na utendaji mwemaa.
     
Loading...