Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili uongozi wa tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsololi, Jul 22, 2010.

  1. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je, kauli hii iliyowahi tolewa na Socrates PLATO, mmoja wa wanafalsafa bingwa wa kale wa Ugiriki,inatupa funzo lolote sisi wa Tanzania, hasa katika kipindi hiki cha kuelekea kwenye uchaguzi mkuu???

    Plato aliwahi kusema hivi "WALE AMBAO NI WELEDI, MAHIRI NA WAADIRIFU LAKINI HAWATAKI KUINGIA KATIKA SIASA, MWISHOWE HUJIKUTA WAKITAWALIWA NA WATU HOVYO NA WAJINGA"
     
  2. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naomba kuuliza uongozi wenyewe uko wapi?
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du mkuu umeniacha hoi. Yaani kwa kifupi ni kama umeua thread kwa nondo nzito.
     
Loading...