Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili Ubora na Mapungufu ya combination hii: CBG

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ndebile, Feb 11, 2012.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Mwenye CBG anaweza kusoma degree ya Nursing, Vet. Medicine,Human Nutrition,...... Wanaiita comb.ya kike,ina Biology ambayo kidogo ni ngumu kumeza...endeleza maoni wana JF.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    tujadili kipi sasa? Jukwaa la elimu inabidi uwe na elimu
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Majadiliano ndiyo hayo,asante mkuu!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Combi ya kike?kwa taarifa yako kati ya kombi ngumu kumeza cbg imo mkuu,hata dv 1 zake huwaga nizakutafuta na tochi..
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma mkuu,kumbe ngumu eti...mdogo wangu ameichagua hiyo,katika kuniomba ushauri nikamwambia ngoja niongee na walimu wazoefu kumbe naileta jamvini. Asante mkuu.
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mimi nimesoma hiyo n l love biology n geography!
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    mbona anaweza kusoma nursing pale udom kuna washkaji zangu wako pale..Geography na biology si mchezo inabidi uwe na GB kubwa kumeza..
     
  8. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio ngumu kivile,ili mradi kichwa chake kiwe safi kwa kushika mambo
     
  9. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wapo aris universty had arctecture environmental wanasoma bt kaza but
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Ni kati ya kozi ngumu sana kwa O'level. Kwa vile masomo yake hayaendani hata kidogo.
    Kemia kivyake,biolojia kivyake na jiografia kivyake. Hivyo atahitaji msuli mkubwa kumeza kemia na biolojia (kama Magufuli vile).

    Ila akiweza kuisoma,SUA ndio kutamfaa. Wildlife,environmentalsciences,forestry,soil sciences,vet, ni kati ya kozi anazoweza kusoma.
     
  11. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe sana mkuu. Wazee wenye busara ukiwaomba ushauri wao ukwambia 'subiri jioni nitakwambia ufanye nini'. JF members wamenifanya niwe na busara.
     
  12. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ni kati ya combination ambazo chemistry yake haiko vizuri kila somo linajitegemea ila watu wanatoka ni malengo yake ndo yatampeleka muhimbili kusoma inveronment...au mwika kusoma wildlife management
     
  13. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Inveronment = environment.

    Muhimbili hipo kozi ya environmental health. Ila ukisoma hiyo,jiandae kuitwa bwana afya.
     
Loading...