Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

Discussion in 'Sports' started by Sajenti, Dec 24, 2009.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zikiwa zimebakia tabribani saa 8 ili ule mpambano wa watani wajadi Simba na Yanga ufanyike, kumekuwa na tambo za kila aina kutoka pande zote mbili. Kinachonifanya nione mpambano wa leo kuwa mtamu si tu kuwa Simba na Yanga wanacheza bali ni aina ya mechi ya leo. Kwa mujibu wa kanuni za mashindano ya Tusker hii ni hatua ya nusu fainali hivyo leo vyote vyote iwavyo lazima mtu apigwe bao ili apatikane mshindi wa kuingia fainali hatimaye kukutana na Sofapaka ya Kenya. Hilo ndio kubwa linalofanya pambano la leo kuwa tamu tofauti na mengine tuliyozoea ambapo timu zikitoka sare ndani ya dakika 90 kila mtu anaenda nyumbani na maumivu nusu. Leo mpaka kieleweke.

    Mimi binafsi naipa Simba nafasi kubwa ya kuibuka na ushindi ndani ya dakika 90. Piga uwa mnyama atatafuna kandambili 2-0.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,969
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Unaota wewe mchana kweupe
     
  3. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 564
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Yanga 2 Simba 1
     
  4. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 522
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oktoba 31 ulisema hivyohivyo naona hukomi tu. Mechi ya leo itaisha kwa sare ya moja moja halafu itaenda kwenye matuta ambapo simba atashinda kwa penati nne kwa tatu. Kaseja atafuta mbili.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,822
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pamoja mkuu,
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    simba atashinda tu!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,969
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mechi ya leo haina matuta ni dk 90 tu Mnyama chaliiiiiiii mbona leo unajua kabisa Jangwani wanashinda
     
  8. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    game ya leo itakua ngumu..coz yanga nao wapo juu!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    yanga kwa somba ni kama mbwa anapomwona chatu!:D
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ..Mkuu Invisible unasemaje??
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ..Ya wapi hii mkuu??
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ..Mpaka muifukudhe kadhi midhungu yenu yote mwaka huu. Ni kichapo tu..
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,969
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mi nahesabu masaa tu nikae kwenye kiti kirefu nasherekea ushindi
     
  14. f

    fkabete Member

    #14
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwamuzi ni Dakika 90 au nyongeza 30 ikibidi matuta
     
  15. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I have watched these teams kwenye mechi zao za Tusker, Simba have been good kama walivyo kwenye ligi.

    Yanga have improved a lot baada ya kocha kukaa na wachezaji muda mrefu, so I would say both teams are good but Yanga wana njaa zaidi ya ushindi in terms of pride coz last time walifungwa.

    I will go for Yanga win during 90 minutes, but if it goes to penalties Simba will win it.
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,680
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ...Mi mbona nimeshaanza kusheherekea ushindi mazee?? Hapa nilipo nameza nyara ndogo ya tatu minazini. Ni uhakika kabisa mnyama anafanya kweli..Poleni sana wateja!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,969
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hehehe najua tumbo lako hapo unahisi kushusha vitu na vitu vinagonga kwa boxer vinarudi we subili.
     
  18. K

    Kijiji Chetu Member

    #18
    Dec 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mechi ya leo ndio fainali, kuna uwezekano wa watu kula sikuu ya x-mas huku wakiwa na simanzi kubwa, record iliyowekwa na simba mpaka naandika huu ujumbe ya kutopoteza mechi toka mwaka huu uanze ni ishara tosha kabisa kwamba; Leo mnyama lazima atafune ndala na kushushia na uji wa yeboyebo,
     
  19. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tegete na Ngassa wana uchu wa magoli hao....Leo Simba mtakiona...Canavarro mwenyewe anamaliza ....ni full ulizi....I hope YANGA 4 SIMBA 0....
     
  20. K

    Kijiji Chetu Member

    #20
    Dec 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga walie tu, Fainali ni Simba na Sofapaka, maana hawa ndo wanaofahamu kuucheza mpira na si haoNgamiawakaa jangwani.Sasa leo watanyeshewa na mvua ya magoli.
     

Share This Page