Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili Matumizi ya Raisi JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Katikomile, Oct 29, 2009.

  1. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Quote:
    [​IMG]

    yeye ndiye anabebaga lile koba la pesa za shopping za rais nini.....maana jk akienda lazima achukue cash BOT si chini ya dola milioni 1....imprest ....na hakirudi kitu....

    ...lakini sasa napata shaka na melta hoja ..inawezekana kweli jairo anapiga bao wenzake kwa kubaki na keep change za fuko la safari...lakini mnao uhakika mioyoni kwenu kuwa mnalalamika kwa uchungu mlionao kwa taifa...au mnalalamika kwa kuwa mmekosa fursa ya kubebeshwa fuko la pesa za safari za rais???

    kubeba fuko la pesa la rais mtumbuaji na mpenda mabibi kuna raha yake...kwani hata yeye hawezi kukumbuka ameagiza ununue nini,kwa ajili ya nani..na kwa bei gani....,na ukirudi hakuna muhasibu mwenye ubavu wa kukulazimisha uandikie kila kitu ulichonunua ...maana it will amount to kumchimba rais....tofauti na waliokuwa wakimbebea pesa mwalimu...ambaye akijuwa anatoka nchi masikini ...alikuwa akisafiri hadi na unga wa muhogo..ili aendelee kupiga ugali...na hakuwa na haka ya kwenda mark and spenser ...zaidi ya kushonea nguo zake vibarazani..dar,sasa sijuwi ukirudi fuko limeisha ungewaambia nini wahasibu...au yeye mwenyewe asikie ameambiwa katumia pesa.....so all the time fuko la pesa za safari la mwalimu lilikuwa linarudhiswa hazina halijaguswaa......

    kuna msaidizi mmoja wa mwalimu ..kwenye security entourage yake enzi hizo..the like of jairos ...alinieleza namna ilivyokuwa ngumu ...hata kumnunulia mwalimu kiatu london....mara nyingine iliwabidi wafanye ubishi tu ....wanunue..,then wanabandua lebel...kuondoa price tag....maana asingepokea kiatu cha gharama....sasa siku hizi kwa nini usijenge kama rais mwenyewe.....ananunua designers brand...newyork ...just a blazer..for up to $4,000 per pc....acha vitu vingine...na anavijua viwalo..hamjaona east african ...he is considered among the african well dressed statesman...




    Mnaionaje hii wadau, kama alivyotuhabarisha Phillemon Mikael kwenye ile post ya Jairo
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna thread humu inamwonyesha JK ni Kiongozi wa Nchi "mrembo" wa 20 duniani!
     
  3. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hipi hiyo i-copy hiyo link basi unipe hapa!
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acheni ulofa, itafika mahali mtaenda hadi kwenye mapipa ya taka Ikulu kujua Mhe. rais amekula nini...
     
  5. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Thank you Mr. Great THINKER!
     
  6. P

    Papa Sam Senior Member

    #6
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini Kitu ambacho sikielewi si tu Rais wa Jamuhuri anatumia nini, ila mke wa Rais, Ziara zake anagharimiwa na Mumewe au Hazina ya Taifa ? maana anazunguka nnchi nzima, akihubiri mambo yasio eleweka, mimi nashangaa sana. nnci hii ni masikini , naamini mke wa Rais hakua mgombea mwenza niliye mpigia kura, jamani hizi pesa za ziara za MAMA SALMA zingetumika kwa mabo mengine ya maendeleo tu.
     
  7. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Actually hiyo pia ni haki yetu kujua kama wapiga kura wake.... kwikwikwi... utashangaa ni kwa jinsi gani garbage ya US president inavyolindwa.. it says alot about a person!
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hazina Papa ndo inafinance kila kitu thats for sure.unles kama amealikwa na sehemu hiyo labda shule au kiwanda au ofisi au anything ndo watagharamia kila kitu lakini kama ameenda kivyake bila mialiko kuangalia maendelo ni HAZINA ndo inawezesha...........our taxes that we pay
     
  9. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    uwiiiiiiiiiii, whaaaaaaaaaaaaaat????? Did u said hazina? Mie nimechoka sasa, inasikitisha, inakatisha tamaa . . . . .
    Tukiendelea hivi hata raisi wa awamu ya 5 au 6 pengine watoto wake nao wakawa na fund kutoka hazina! Who knows, may be hata Ridhwani na January nao wanapat funds kutoka hazina
     
Loading...