Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili maada hii hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by maulid_salum, Jun 20, 2012.

  1. m

    maulid_salum New Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti inakuwaje ukioa
    mwanamke ambae alishakuwa
    na mtoto na huyo mtoto
    anakaa kwa baba yake
    inakuwaje siku yule mtoto
    akiumwa na akalazwa ikabidi
    mama yake aende
    akamuuguze. Na endapo
    utaamua kumlea wewe
    uliyemuoa mama yake
    itakuwaje pale baba yake
    atakuwa anatimba kwako kisa
    anakuja kumuona mtoto?na
    kumletea vijizawadi.na
    matumizi ya mtoto.
     
  2. S

    Starn JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani kuna tatizo Gani?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo, wewe na mzazi mwenzio uhusiano hauwezi kuvunjika kabisa. Lazima issues zinazomhusu mtoto zitakuwakutanisha, saa nyingine itawakutanisha kwa ugomvi, sometimes sympathying together or celebration achievement of your juniors.

    So expect that regardless....
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    amchukue mtoto wake, akae naye! baba yake anaruhusiwa kuja kumuona mayb mara moja au mbili kwa mwezi! mama wa mtoto anatoa tamko na wanaandikishana! then siku ya kuja kumuona dada wa kazi au aunt ampeleke kwa dad wake, wakimalizana anamrudisha mtoto hm. akiugua ofkoz baba apewe taarifa coz he deserves kupata taarifa na kumhudumia mtoto, BUT STRICTLY NO BUSINESS BETWEEN MAMA MTOTO NA BABA MTOTO, WALA NO COMUNICATION BTN NDUGU WA HUYO JAMAA NA MAMA WA MTOTO, ITS QUIET COMPLICATED MWANZONI, BUT MKEO AKIWA NA MSIMAMO NI RAHISI MNO! KAMA NI ADA AKALIPE SHULE STRAIGHT WEWE AU MKEO MTAKUTA TU RECEIPT SHULENI KWA MTOTO! KAMA NI ZAWADI AKIMCHUKUA MTOTO AMPE HUKOHUKO AU AWAPE NDUGU ZAKO WA KARIBU! MY SISTA AMEPRACTICE HII NA MUMEWE N THEIR MARIAGE IS ONE OF THE STRONGEST IN OUR FAMILY!
     
  5. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ukipenda ua penda na boda lake...mtoto ni malaika jamani cha ki-mind kwani hao ni wazazi wake hata ufanyaje, bond hiyo huwezi vunja, na hata ungekuwa ni wewe, ungefanya hivyo hivyo....muhimu kuaminiana tu nakuhakikisha kuwa suala hilo haliharibu uhusiano wenu...
     
  6. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi hapana aisee mtoto ndie awe anaenda kumsalimia mama/baba yake sio mzazi mwenzake aje kwangu hapana aisee tunakaribisha ushawishi ambao sio wa lazima.
     
  7. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ni aidha nimuasili, au akae kwa babaake , nothing less nothing more
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    cacico mpnz umeongea ukweli yan we una akili sana. ungepata bahat ya kusoma sana ungelimbebeaga mwl nyerere madaftarĂ®. (jokes)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    lazima ukubali kuwa huyo baba wa mtoto bado ataendelea kuwa sehemu ya maisha ya huyo mwanamke uliyemuoa. pili mara nyingi ni vyema sana mtoto huyo akalelewa na mama na sio baba assuming mama akili zimekaa sawa. kuhusu huyo jamaa kuja kwako kumtembelea mtoto hiyo ni haki ya msingi ya mtoto na ya huyo jamaa....kama wewe waona moyo wako utashindwa accept hilo basi ni boroa usioe mwanamke aliyezaa tayari
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    best way ni wewe kum-adopt mtoto na kama babake hayuko tayari kwa hilo basi aishi na mwanaye.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Sitaki kusikia hizi habari.
     
Loading...