Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili kuhusu NHC kuwawezesha Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by silver25, May 10, 2012.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NINGEPENDA KUWASILISHA HIJA IFUATAYO TUIJADILI.
    kWANINI SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA LISIFIKIRIE HILI?
    Kuna wananchi watanzania ambao wanaviwanja, lakini kutokana na sababu mbalimbali wameshindwa kupata Pesa ya Pamoja ya kuwezesha kufanya ujenzi.
    Je Shirika la nyumba la Taifa haliwezi kufikiria kuwawezesha watu hawa kwa kuwajengea kwa mkopo ili wawe wanalipa Taratibu, au kuwakopesha pesa zitakazo wawezesha kufanya ujenzi ili wawewanalipa polepole, na kufanikisha kuwawezesha kupata maisha bora ambayo Selikali yetu imekuwa ikiota kuwapatia Watanzania kilasiku?
     
Loading...