Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili ifm sasa.......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kana-Ka-Nsungu, Sep 21, 2008.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Zimekatwa sana issue za UDSM na Mzumbe hapa lakini naona tumekasahau haka ka institute kalikopo mtaa wa Shaaban Robert. Nimeskia mengi sana kuhusu hiki chuo yakiwemo ya walimu kufanya biashara ya kuuza mitihani esp. supplimentaries, na walimu haohao kuonyesha udhaifu wa kutisha kwa mabinti wanaosoma hapo.

    Wafanyakazi vilaza wa BOT na TRA ndio wana reputations kwenye suala la kununua mitihani, jambo ambalo linawakera wanafunzi wengine ambao wanakesha usiku kucha wakisoma wakati wenzao wanakunywa bia. Na kwa kuwa masista duu wengi wanauelewa udhaifu wa walimu wao, wamekuwa wakitumia mwanya huo kujipata vyeti kiulaini na kuendelea kujaza maofisi yetu kwa diploma na advanced diploma za chupi.

    Uozo huu na mingine mingi inayoendelea kwenye kachuo hako ulipelekea Mkuu wa Chuo hicho kuondolewa, inaeleweka pia kwamba Bw Madofe naye alikuwa ni mtu wa kuendekeza sana sketi chuoni hapo. Je Principal mpya- Prof Doriye atamudu kusafisha uchafu ambao umelundikana chuoni hapo kwa muda mrefu?
     
  2. Mnyonywaji

    Mnyonywaji Member

    #2
    Sep 23, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prof Doriye sio Principal mpya pale IFM, ni wa zamani na muda wake uliisha mwaka jana. Sasa hivi bado yupo pale kwasababu anamalizia Project zake za kutengeneza majengo ambazo hazijaisha (as if hakuna wengine wanaoweza).
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nawakumbushia si unajua shuleni unafundishwa darasani halafu halafu unajisomea, inakiuja TEST1, TEST2 halafu final Exam una-supp unarudia mtihani una-supp sup halafu una-carry mzunguko unajirudia tena. Ukizubaa unadisco.
    Anamaliza project kuwa-carrisha tu kozi.

    Conlusion: Repeatition allowed.
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2008
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Be specific bas.
    Muda mrefu ni muda gani na Uchafu ni uchafu gani. kama ni ishu za kuuza mitihani ni ujinga na uzembe wa lecturer. Kila jamii ina kasoro zake. Huwezi kuondoa zote.
     
Loading...