Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuitumie Stendi ya Ubungo na Stesheni za Treni Kumng'oa Kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 3, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani mimi nina wazo.

    Mimi ni mmoja kati ya mamilioni ya Watanzania wanaotaka mabadiliko.

    Sikilizeni. Siku zimebaki 27 tu. Hatujachelewa.

    Ninaomba tuitumie stendi ya Ubungo na stesheni za treni kupigilia msumari wa mwisho kwenye jeneza la Kikwete.

    How?

    Kwa wale wa Dar Es Salaam, kama una ndugu yako anasafiri kwa basi au treni kwenda mikoani. Mpe vipeperushi vyenye ujumbe wa kutangaza mabadiliko. Kwa nini Kikwete hafai tena. Kwa nini Tumchague Slaa (PhD)? Akifika kijijini aende tu sehemu ambapo raia hukusanyika kwa wingi kama klabu za pombe akavimwage. Watu wa vijijini wasome waujue ukweli.

    Tunataka Dr. Slaa aingie Ikulu ya Tanzania Oktoba 2010

    Tatizo liko kijijini. Mijini tatizo labda liko Lindi, Tanga na Mikindani.

    MwanaJF yeyote mwenye kuweza ku-draft huo waraka auweke jamvini. Tutaunakili na kuuchapa.

    Nawasilisha
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Seriously twaitaji creative minds sio minds ambazo ziko vacation
     
Loading...