Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuition teacher wa cost & management accounting anahitajika.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Senior Boss, Apr 24, 2012.

  1. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Hello JF,
    Nina mdogo wangu aliyeko chuo mwaka wa pili anasoma Business Administration anahitaji mwalimu wa ziada wa kumfundisha na kumuelewesha Cost & Management Accounting kwan somo limekua kidogo zito kwake. Anahitaji msaada wenu sana. Ntashkuru msaada na mawazo yenu.

    Thanx in advance.
     
  2. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biashara matangazo:

    1. Yupo wapi?
    2. Atafundishiwa wapi?
    3. Fees upange wewe kama kivutio
    4. Muda wa masomo na atahitaji elimu kwa muda gani?
    5. Anajua hesabu?
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    jibu hayo maswali ya mdau hapo juu na mimi nitakuwa kwenye wakati mzuri wa kukujibu
     
  4. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    wa kike au chuo gani tukadiscuth
     
  5. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Atafundishiwa nyumbani kwa mwanafunzi, fees 40,000/= haipand haishuki, basic maths anajua, na ni kwamba idea ya somo anayo ni swala la kuwekana sawa kwenye concepts na problem solving. duration 2 or 3 weeks.
     
  6. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    wa kiume...njemba kipande cha mtu...hahahaha yuko hapo tumaini university kinondoni.
     
  7. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wa kiume basi bana, hamna marupurupu hapo,ningefundisha hata buree
     
  8. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo fees ni kwa saa au kwa siku? ni kuanzia saa ngapi nimfundishe? Nyumbani ni wapi ili kukadilia gharama za kufika hapo.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaa.wa kike ungepata marupurupu gani?
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama ana Idea basi sio muhimu sana mwalimu . Akikosa mwalimu Anaweza kujifundisha mwenyewe kwa kujisomea article,vitabu au kucheki video kwa muda wa ziada.

    Hizo 50,000 Tsh Kama ana kompyuta Mpatie ziwe za kununua bundezanet atafute vitu kama Hivi hapa online . Na video zipo youtube na mitandao mingine.

    Kama ni mwanafuzi wa chuo mshauri mwambie TUTION iwe ni last option.
     
  11. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Aisee we mtu ni wa ukweli sana....i never thought of such a thing which is actually very possible. Thanks a lot buddy preciate it.....nakuomba sana unitupie material yote ya cost & management accounting....Utakua umemsaidia sana kijana wetu.
     
  12. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hahahahaahaaaaaa, kumbe tchr alniambia kwel et unakuta m2mzma mwanachuo anaulzia 2tion duh.! Sa alfkaje huko.? Alchukuaje ac chokiweza.!
     
  13. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    usiwe kama kula kulala kabla hujatoa comment jifunze kufikiri, kijana ni kichwa kamaliza mzumbe pcm na ana division 1 ameona mbali na akaamua kusoma biashara cost a/c anaiweza ni vi concept vdgo tu vinamtatiza ukicheck ni kijana ana mishe zake town hapa so anakosa tym ku discuss na washkaji.
     
  14. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haya maelezo yameondoa maswali mengi sana nilikua nayo juu ya huyo kijana kama vip kesho nitakuakutumia namba ya mkali mmoja huwa anawapiga mapindi wananchi pale cbe na IFM ila kwa hiyo bei m not sure kama atakubali, Any way mtaongea wenyewe
     
  15. m

    majogajo JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ujumla mm ni mtaalamu sana wa Accounts na cost accounting inafundishwa mwaka wa pili kwa pale UDSM, ila ndugu yangu nmimeshangaa kusikia mwanachuo anatafuta twisheni.au ndo product za shule za kata? ok kwakuwa umetangaza dau unaweza ukani PM tukaongea zaidi.
     
  16. b

    blackwizard Senior Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuition chuo kawaida, kesho utaomba research proposal atayarishiwe,sitaki malumbano, tutafika kweli bongo?
     
  17. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Thanx a lot brother.....we ntumie tu hzo contact nitamuagiza dogo awe ana attend hapo !!!
     
  18. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa nn usimnunulie vitabu akajisomea??? Nimesoma coz hii cost accounting na management accounting!!!

    Tena PCM, lazma ni kichwa. Mnunulie vitabu banaaaaa.
     
  19. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo 40,000/= kwa siku au?
     
  20. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Statement zako zinaonesha huyo kijana ndio wewe.Na kingne huyo kijana sio kichwa wala nini,ni aina fulani ya KILAZA.Yaani mtu ule div 1 ya pc-kunani then "cost n management" ikutoe mchezoni??
     
Loading...