Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuishi gheto udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by siansakala, Aug 26, 2012.

  1. siansakala

    siansakala Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta mtu wa kukaa nae gheto...mimi ni mvulana niliyechaguliwa kujiunga UDSM 2012/13 B.com in BANKING $ FINANCIAL SERVICES....nina uzoefu wa kukaa gheto tangu shule ya Msingi,,,o level na A level nimekaaa gheto....(NIMEZALIWA GHETO)yeyote MWANAUME,,,namtafuta ili tuweze kuchangia kodi ya nyumba maeneo karibu na chuo ili tuwe tunatembea kwenda chuoni tusipande gari ili kupunguza gharama...kodi-30000...maji-5000..umeme-10000 KWA MWEZI lile BOOM linatosha kabisa tukiwa wawili tu...VITANDA,,MEZA ,,,VITI...JIKO;;;VYOMBO ninavyo...SO full KUPIKA..vyakula vya kununua HAVINA VIRUTUBISHO....Mie naishi DAR so nina UZOEFU na hili JIJI....KARIBUNI SANA WAKUJA.,,


    ​
     
  2. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    N-PM 2013 mwezi wa 10....kwa sasa madogo wa kunibeba wapo kibao....wakuja watapita hapa
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1st year huwa wanakb hostel wewe unanipa wasiwasi ama unapenda ule mchezo wa wanaume wengi wa ud? Unaona hostel hutokuwa huru?
     
  4. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ulishafanyiwa hako kamchezo nini mbona una hasira hivyo?
     
  5. k

    karatta Senior Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usijidanganye maeneo ya Karibu na udsm hakuna chumba cha Bei hio,harafu hiyo pesa ya boom haitoshi may be kwenu wakusaidie,habari ndio hiyo
     
  6. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    lazima walimfanyia...aisifuye Mvua imemnyea
     
  7. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kahhhaaaaaa, kwanza wakuja afu wakae na wewe utawaunilize wewe
     
  8. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kaaa na haaya yamoo makubwaz
     
  9. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,033
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    kama wewe ni mzoefu wa kuishi dar kwanini usitumie uzoefu huo kutafuta chumba mabibo hostel?
     
  10. siansakala

    siansakala Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umelewa
     
  11. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu Udsm
     
  12. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kwani B-com mtapewa mkopo au maana naona wasema issue ya boom
     
  13. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wewe kweli umeamua kula yaani hata material huna kha sikai na wewe hahahah UTANI
     
Loading...