Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuipongeze serikali, na Ngeleja kwa ushindi huu dhini ya mafuta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Iteitei Lya Kitee, Aug 11, 2011.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Leo ni siku ya pili tokea tamko litolewe na Wizara,ni dakika chache zimepita toka nijaze full tank yangu kwa kituo cha BP,huu ni ushindi kwa EWURA,WIZARA,na SERIKALI kwa ujumla.TUWAPONGEZE,TUWATIE MOYO ILI WAENDELEE KUTUFANYIA MAZURI.
    Hureeee Ngeleja,bajeti yako itapita kwa asilimia 100 kama ukiendelea na usanii huu huu wakutupa umeme ili tusahau machungu...kisha baada ya bajeti unaturudisha kule kule gizani mmmmh....
    hongera sana kwa janja ya nyani.....
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhhh, wapongezwe kwa ku-engineer tatizo na kulitatua au kwa kuwa walitengeneza mazingira ya kuzuia tatizo kutokea?
     
  3. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika hili serekali haina la kujivunia. Ingejivunia kama ingechukua hatua za kinidhamu kwa wauza mafuta. Nadhani huu ni mpango wa cheap popularity tu. Serekali ya tz iko mifukoni mwa wafanya biashara. In fact, wafanyabiashara hata kodi wanalipa kidogo sana
     
  4. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Una takwimu??
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sioni cha kupongeza coz kwa umeme sinza mgao umerudi km kawa leo hakuna umeme. mafuta tumesota siku zote hizi serikali ilikuwa inapumulia mashine hoi bin taabani na ulevi wa madaraka ambayo hatuyaoni, eti leo hii tuwapongeze aaah wapi! wasubiri kisu tu 2015
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    usituongezee hasira zetu ndugu...
     
  7. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Unapongeza kwasababu umejaza fulltank....umefikiria wenzio wa Masasi?...by the way umejazia BP ya wapi?
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wenzenu huku Geneva Of Afr. bado tumebebana na vidumu vyetu.
    Halafu siwezi kutoa pongezi kwa wabaka uchumi.
     
  9. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mpaka wabunge walete hoja ya dharura bungeni ndipo serikali iamke....shame! Labda tupongeze bunge
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,707
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    who can afford to run will run, but what about those who cant!! namkumbuka masaburi!!! masaburi hoyeeeeee!
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tuipongeze sana serikali ya ccm kwa ujinga wanaofanya
     
  12. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamna cha kujivunia hapa wala kupongeza!
     
  13. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Ni jukumu lao. Adha ya mafuta imegusa hata wao ndo maana. Ask why cant they do that kwa umeme na sekta nyingine? Hiyo ni tone la maji kwa bahari mkuu..... Aisee hilo jina lako mods wakijua maana yake wanakulima ban! Teh teh!
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Sipo tayari kuipongeza Serikali LEGELEGE
     
  15. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mabaya 99 jema 1! Sipongezi ng'o.
     
  16. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Huwezi kumpongeza mtu eti kisa katimiza wajibu wake. Hii ni Aibu!
     
  17. j

    janja pwani Senior Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naipongeza serikali, kutatua tatizo la mafuta, na umeme safi sana. wanaopinga wana kisokolokwinyo. mtakufa mapema kwa roho mbaya
     
  18. mrere

    mrere Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa hili la mafuta na umeme siwezi kuipongeza serikali hata kidogo nitakuwa mnafiki
     
  19. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Wanawake wanyimeni unyumba waume zenu kama watawaunga mkono wapinzani": Sofia Simba

    huyu mama anantia hamasa sana; sjui ntampataje?
     
  20. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Iteitei lya kite hilo jina lako lina maana kweli?
     
Loading...