Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tuipatie nchi yetu ya tanzania katiba iliyo bora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by parmena mpande, Aug 25, 2012.

  1. p

    parmena mpande New Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuja na tahadhari ya kwa watu sugu wasio itakia mema nchi yetu kwa sababu zao za ubinafsi na ufsadi kwa wasiingilie mchakato wa katiba wa sasa kuzuia matakwa ya walio wengi jinsi gani wanataka nchi iongozwe,jambo la msingi wanalopashwa kuja ni kwamba wao ipo siku hawatakuwepo lakini tanzania itaendelea kuwepo hivyo ni bora wakaiacha tanzania iendelee mbele kuliko kuitengenezea mazingira ya shida kutawalika, watanzania tuungane kuwafichua watu wasio itakia mema nchi yetu kwa masilahi yao na familia zao ,tukiamua tunaweza tufanye hivyo bila kujali itikadi zetu tuta kuwa tumepona ,nakuanza kufaidi matuinda ya rasilimali tulizo nazo NAWASILISHA
     
Loading...