Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuiombee Zimbabwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KUNANI PALE TGA, Feb 11, 2009.

  1. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #1
    Feb 11, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatimaye ni siku nzuri kwa wana zimbabwe kupata serikali ya mseto baada ya muda mrefu wa malumbano baina ya zanu pf na mdc.leo tumeona morgan wa tvisangarai kuapishwa kuwa waziri mkuu.kwa hiyo tuiombee hii nchi ipate unafuu haraka na ianze kurasa mpya ili kufanya maisha ya wananchi wake yawe bora tena kama ilivyokuwa mwanzo.god bless zimbabwe.hope this coalition government works out.time will tell.
     
  2. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KUNANI,
    Mimi niayeamini kwamba Mugabe hakuingia madarakani kihalali nitaombaje?Niombe Mungu amtoe mgabe madarakani?
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Feb 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,483
    Trophy Points: 280
    Tuanze kwa kuiombea Tanzania kwanza - kwetu kwaungua. Naogopa tukifumba macho kuiombea Zimbabwe, tutakapoyafumbua tutakuta moshi tu umebaki na hakuna tena nchi ya amani na utulivu.
     
Loading...