Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tuikatae ccm daima usiuze kura yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jul 22, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Hasa baada ya CCM kuamua kufanyia ufisadi hadi mafao yetu kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii. Mimi nimeishaikataa siku nyingi, kwa sasa naendelea kushauri watu wengi zaidi kuikataa CCM
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mimi mpaka wapinzani waachane na hoja yao ya serikali tatu
     
  4. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii ni Kali kwamba CCM imezeeka...ujumbe huu hautapenya vyema kwa wale wenye Mitazamo ya kidini aka Wana UAMSHO kwasababu ya backup rhyme iliyotumika. Ujumbe Kama huu unahitaji "spin" ya CCM. Ninasikitika " I CAN'T SEE ANYONE IN MKAMA's SECRETARIET WHO HAS WHAT IT TAKES TO DO THAT TO SAVE THE PARTY" Kwa bahati mbaya naona mbinu za "porini" zikichukua kipaumbele dhidi ya utetezi wa kutumia Hoja Za nguvu. Nape na wenzie ni "wepesi" sana kwasababu ya kukosa msingi.Kwenye uongozi wa kisiasa tena kwa ngazi ya kitaifa na kwa chama kongwe Kama CCM huoti Kama Uyoga na kuwa kiongozi kwa kushikwa mkono. Hii ni dhambi kubwa inayokimaliza chama cha mapinduzi. (check their profiles of Nape and Mwigulu and ask yourself ..what have they done to the community to deserve the post they hold? Could there be other people among CCM MWMBERS WHO DESERVE MORE TO HOLD THE POSTS? What was the profile of those who have ever held those posts?)Hapo ndipo ujumbe wangu utakua umeeleweka.
     
Loading...