Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuige ya uingereza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by idumu, Jun 5, 2009.

  1. idumu

    idumu Member

    #1
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu Watz na Afrika kwa ujumla napenda kusema uvujaji wa pesa za umma ni kitu kibaya na hakitakiwa katika serikali inayotaka maendeleo, Tumeona na kusikia katika vyombo vya habari wenzetu walikula hela na kuvurunda ktk uongozi wanazidi kujihuzulu kila kukicha. Na siku chache zijazo watafikishwa mahakani kujibu mashtaka. Je hapa kwetu viongozi wangapi wamejuhuzulu kwa ridhaa yao na baadae kupelekwa mahakani?? Tujifunze na serikali yetu ipo kwa ajili ya akina nanihiiiiii tu??

    Toa maoni!!
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Thubutu! Haitatokea Bongo hata siku moja!

    Nani ajiuzulu? hawa wa kwetu mpaka mtu aandikiwe baru ya kujiuzulu kisha alazimishwe kuisoma.
     
  3. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kitu ambacho akiwezekani kwetu under the current political system
     
  4. L

    Limbukeni Senior Member

    #4
    Jun 5, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nivigumu kuiga kujiuzulu maana mavazi ya viongozi wetu yana madoa matupu kwa hiyo kiwango kinakuwa nani ana madoa machache.
     
Loading...