Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuige romania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marejesho, Feb 6, 2012.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Waziri wa Romania amejiuzulu baada ya wananchi kuandamana,kutokana na Uchumi kuzorota !
    Wananchi walitishwa ili wasitishe mgomo lakini waliendelea na mgomo wao umezaa matunda!

    Sisi tunasubiri nini kuhusu huyu waziri wa afya?
    Source TBC fm
     
Loading...