Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuigawane ardhi ya nchi yetu ili kila mtu afe na chake.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Dec 3, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ikiwa watu wote ni sawa, basi tugawane ardhi ya nchi yetu ili kila mtu afe na kipande chake. Kilomita za mraba nchi nzima zinafika 945,087, Ukiamua kuzigawa kwa watu mil 40 kwa mfano. Kila mtu atapata mita za mraba 23.6. Japo ni kipande kidogo ni bora kitaandika historia ya kumiliki ardhi kuliko kukosa kabisa. Potelea mbali, kabla Bush hajaanza kuleta wana na wajukuu zake.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Hovyooo!
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bush Bush Bush!!!! acheni kugongesha vichwa mara 5 kwa siku mnadhulu bongo zenu
     
  4. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ndugu yangu ikiwa dawa, elimu na vyenginvyo vyote unavipata kwa taabu wakati wao huenda mpaka nje kutibiwa na kuisoma. hivi hata kama hii ardhi itaamulika igawanywe kwa wananchi na wewe hivi unajiisabu kweli hata utapata???? sijui labda mwenzangu ni mtoto wa fisadi.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Maeneo mangapi Tanzania ni mapori mmeshindwa kuyaendeleza, kazi mnakaa kijiweni na kuanza kulalamika. Mtaishia kulalamika na siku zinasonga.
     
Loading...