Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuieleweje serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Felixonfellix, May 22, 2010.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini serikali haikuonyesha ghadhabu kali kwenye suala la
    Richmond?
    Ziko wapi ghadhabu za serikali kwa waliohusika na rushwa katika
    ununuzi wa rada?
    Zipo wapi ghadhabu za serikali kwa ubadhirifu unaofanyika TANROADS?
    Ziko wapi ghadhabu za serikali kwenye viongozi wa taasisi
    zilizoshindwa kuchunguza kampuni ya Kagoda iliyoiba mabilioni ya pesa
    Benki Kuu?
    Ziko wapi ghadhabu za serikali kwa upotevu wa mabilioni ya fedha
    kwenye halmashauri zetu nchini?
    Ziko wapi ghadhabu za serikali kwa waliohusika na mikataba mibovu
    kwenye sekta ya madini?
    Ziko wapi ghadhabu za serikali kwa wale waliohusika na mkataba wa
    uendeshaji wa Shirika la Reli Tanzania?
    Serikali inayoghadhabika kwa wananchi wake wanapoomba kuongezewa
    maslahi; lakini serikali hiyo hiyo ipo tayari kujadiliana na mafisadi
    na kuendelea kushirikiana nao kama ilivyofanya kwa baadhi ya
    waliohusika na wizi wa fedha za EPA, Serikali ya aina hiyo haiwezi
    kuheshimika na wananchi wake hata kidogo.
     
Loading...