Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUICO - TANESCO wawasha upya moto wa dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Mar 11, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Haya tena Tanesco kupitia tuico yao wamesema dowans halipwi centi 5 na artmus waondoke kwa kushindwa kazi mikoa ya kusini

    Source tbc
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana mamlaka gani
     
  3. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi imeanza:smash:
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Umma ukisikia yaliyojificha nyuma ya pazia ndio inakuwa mamlaka yao!
     
  5. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Walikuwa wapi siku zote hadi tumeshamaliza kazi na mamlaka yameshasalimu amri ndo wanajibaraguza. Walikosa pa kutokea ee?
     
  6. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    People's power
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Walijua rais bado mbabe BM na Net group yake!!!

    Wakjua na Jk nae atasema wanaotka dowans wake mstari huu wasio taka dowans wake mstari huu!!! Kumbe lol! We have cool presida
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    TANESCO hatuta lipa NG'OOOOO kwa sababu mchakato wa kuipata dowans ulifanywa na serikali
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tanesco ndo serikali,
     
  10. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Sijui kama serikali ina nia ya kukwepa kuilipa Dowans maana malipo hayo, ukiondoa bilioni 90 za Mh. RA zilizobaki zote zinatakiwa ili kuamua nani anagombea urais mwaka 2015 kupitia Chama Cha Mafisadi.
    Naunga mkono watu wa kada mbalimbali kuendelea kupinga malipo hayo ili tutakapowanyima kura na nafasi ya kuchakachua next election wajue ushauri huu tunaoutoa sasa ulipaswa kufuatwa japo kwa shingo upande.
     
  11. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanataka wajilipe kugaramia uchaguzi 2015.
     
Loading...