Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuhuma za mgombea ubunge Rukwa zatua kwa Makamba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by 2mbaku, Oct 12, 2010.

  1. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuhuma zinazodaiwa kumkabili mgombea ubunge wa CCM, Sumbawanga mjini, Bw. Aeshi Khalfan Hilaly zinadaiwa kutua mezani kwa Katibu mkuu Yusufu Makamba,zikiwemo picha za mtu anayedaiwa kutekwa na mgombea huyo na kisha kuingiliwa kimwili na kundi la watu kinyume na maumbile pamoja na kumpa mimba mwanafunzi na kumkatisha masomo. (Dira oktoba 11-17):director:
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Yaani zimepelekwa kwa Makamba? Mbona hata yeye alibaka na kumpa mimba Mwanafunzi?

    Usikaone hivyo na ufupi, kalidhibiti mtu hata hakutoka kama Mjusi kwenye kona ya Mlango....
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mbakaji anapelekwea kesi ya ubakaji?!!
     
  4. g

    grandpa Senior Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This Aeshi is a perfect candidate wa Makamba. Wana tabia moja - wote wabakaji
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mbakaji napelekewa kesi ya kubaka!!!

    Kweli!!!
     
  6. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee yaani mtu katenda kosa la jinai alafu mnampelekea makamba ili iweje ,mbona nyie watu mnatuchanganya sana alafu kesi ya ngedele
    mnampelekea nyani manake huyu makamba tulisikia kuwa alikuwa mwalimu akafukuzwa kwa kosa la ubakaji na kumpa mimba mwanafunzi
    sasa leo mnategemea ataamua nini tena jamani? watu wa chama tunaomba mtuambie hili jambo mtalishughulikia vipi wakati jinai tupu?
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwani hakuna kituo cha polisi huko Sumbawanga?
     
  8. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndo mana alimpitisha mbakaji mwenzie!
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli, kesi imempata Jaji kiongozi, teteteeheeeeeeeeeeee
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huu sasa ugonjwa, unashambuliwa na kunyanyaswa halafu unakwenda kwa Mathread? ili iweje, kwani hao jamaa hawaajui taratibu?
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Polisi wao ni Makamba
     
  12. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kesi zinazohusu wagombea wa ccm polisi hawaruhusiwi kuzishughulikia, huwa zinashughulikiwa kwenye vikao halali vya chama regardless of the type of offence!
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    naona huku jf kuna mahakimu, majaji, polisi, waendesha mashtaka, wazee wa baraza na nk.......
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Professionals zote zipo hapa
     
  15. K

    King kingo JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hapo umesomeka mkuu ndio maana mlizima mjadala wa Richmond bungeni ili mkaushughulikie kichama
     
  16. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaa...... Huyu Aeshi ni standard seven ana pambana na headmaster wake mwl.Yamsebo alye mtimua skul b'coz of nidham mbovu.
     
  17. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Makamba tangu arushiwe kombola toka kwa Slaa amekuwa kimya. Anajifanya kama hakusikia hilo au kusoma kwenye magazeti. Unaponyamaza kimya that means unakubali kosa. Makamba come before Tanzanians including SISIEMU members uwaambie what happened huko CHIGOMA........ahaha...aaahaha kutoa chupi ya dada yetu kwa nguvu. Akina January na Mwanvita sijui wanajisikiaje.
     
Loading...