Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuhuma toka WikiLeaks: AL BAWARDY wajibu mapigo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by toby ziegler, Sep 7, 2011.

  1. t

    toby ziegler Senior Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukisoma kwa makini hawa jamaa hawajakana kutoa mchango kwa CCM, ila kwamba CCM haijawahi "kuomba mchango"kwao.Smart move lakini tumeigundua.
     
  3. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na kama unapata hasara hivyo kama unavyojitetea kwa nini unaomba vibali vya kujenga mahoteli mengine? ni kutokana na moyo wako wa huruma kwa Tanzania au?
     
  4. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    OK. Angalau Mzungu Lisa Pile amekanusha kuelewa "hata neno moja la Kiswahili". Vinginevyo, hata maana halisi ya "flashy suits" nayo vilevile inaleta utata. Suti hiyohiyo ya Savile Row akivaa Prince Charles na Prince Harry, no problemo. Lakini akivaa JK au Chiluba (RIP), inakuwa mucho problemo; wakati ukweli ni kwamba wafadhali wa suti hizi za bei mbaya ni walipa kodi iwe UK, Zambia au Tanzania.
     
  5. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa.
     
  6. Y

    Yetuwote Senior Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeona wengi waliofanya makosa wakikana.
     
  7. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wapi hukunielewa?
     
  8. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wanataka kutuaminisha kwamba mazungumzo kati ya Balozi na huyo Pile yalifanyika kwa kutumia lugha ya Kiswahili, kitu ambacho nadhani siyo kweli. Wikileaks haijaonesha mahali popote kwamba lugha ya mawasiliano ilikuwa kiswahili. Kutokujua lugha ya Kiswahili siyo sababu kwamba mazungumzo hayakufanyika. Na sidhani kama kulikuwa na haja ya Balozi kutumia lugha ambayo hata yeye pengine haifahamu (?).

    Taarifa hii nayo ni utata mtupu wa kujikanganya.
     
  9. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unaona Kikwete analaumiwa kwa kuvaa suti za bei mbaya kwa sababu ni mweusi/rais wa africa?
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ulitegemea wangekubali? Kwani kuna rekodi kwenye vitabu vyao inayoonesha mkuulu alipanga chumba pale?
    Au wangeandika bribe money as bribe to somebody in their books!
    Kutakuwa na ukweli hata kama ni 70%. Na hiyo iliyobaki yaweza kuwa exageration kwani mara nyingi mtu anaposimulia kitu huongeza chumvi. Suppose kaongeza chumvi, swali ni WHY? Jibu rahisi ninalolipata ni kudharauliwa kwa huyu mtu na watu anaojipendekeza nao, kwangu mimi ni kashfa kubwa tu hiyo!
     
  11. t

    toby ziegler Senior Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I like these crisis management tactics za Magogoni.

    Nategemea kusoma upupu mwingine hivi karibuni wenye malengo ya KUOKOA SURA hapa lakini ndio hivo wamechelewa sana na kubaki kujiumauma na maneno zaidi ya elfu mbili kidogo kuelezea tu punje la wazo.

    Naona designer suite zimeshakua taabu sasa watu kupiga bei hadi Mahakama Kuu ya nchi!!!!!!!!!!!
     
  13. t

    toby ziegler Senior Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A Sales and Marketing manager that doesn't speak a word of swahili

    yeah right!
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    AL BAWARDY inaonekana nao ni amateurs when it comes to media tactics. These guys kama walivyo SALVA & PREMMY wamelala. they've forgotten that when a crisis hits, minutes are money. When your reputation and financial worth are tanking, speed should be NO 1 priority.

    They (Salva & Co) should have been mindful, although in their eyes wanajiona the're moving fast, but they should have been more mindful of their every move. One would have thought by now Premmy, Barwady & Co should have understood the reason why a crisis is called a "defining moment" - and for this reason they should have 'thought' first, and 'do' second in this WIKILEAKS fall out.

    And this guys who claims to have worked for Mr Ali Bawardy for over 30 years cant even spell SAVILE ROW...wao wameandika SAVILLE ROW tena mara kadhaa!

    These guys should have learned from "NSSF war rooms" and where they understand that sometimes conventional PR is just not enough. Lightning-fast and ruthless in combat, NSSF understood that Tanzania's un regulated media and their mickey mouse journalists takes no prisoners when it really hits the fan. Strategic moves is their speciality and, with instinctive forward planning, their media team always guided them safely through the twists and turns of a media inquisition and now they can predict, counter and take advantage of upcoming developments while they are on their top game when it comes to taking control and managing the news agenda....contrary to our friends in Magogoni ambao wanasubiri Jamii Forum i set the agenda kisha wao wanafuata kama mbuzi vile. I mean what's so difficult kuanzisha website na wakapost hizi releases zao online so they sould spare our the embarrassment ya kukutana na hawa ma supermarket journalists tulionao?




    [​IMG]



    This is the right spelling
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona wanajikanyaga tu hao, hakuna kitu hapo. Lisa anadai hajawahi kuwa na "private access" na Rais wa Tanzania wala Rais yeyote duniani, amesahau kuwa JK anayezungumzwa wakati huo alikuwa Minister for Foreign Affairs (walau angetambua na kukanusha hilo)

    Naona Mkapa na Zakia Meghji wanatajwa kuwa ndiyo walikuwa Rais na Waziri wa Maliasili, hivi kwanini Balozi asiwataje hao kuhusika na Rushwa?

    Utetezi haujitoshelezi, kuna kila dalili ya kuwepo msukumo wa Ikulu kwa Al Bawardy na wenzake kujibu allegations hizo kwa namna walivyojibu. Tofauti ya statement ya Salva na hizo ni "tishio la kuchukua hatua nk." mengine yote ni usanii tu!
     
  16. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Khaaaaaa....??? Yamekuwa hayo tena?
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wow! Utabiri wangu unaendelea kutimia!!!!!
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwani hizi habari zimeletwa na Chadema au wikileaks. Au siku hizi wikileaks ni Chadema? Na wewe katafute obsession nyingine.
     
  19. O

    Omr JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni watu wenye akili za kibangi bangi ndio wanaofanya hii habari kuwa dili, yani hii stori ya suti ndio mnaoitumia kutafuta umaarufu. kweli mlishafilisika ki mawazo.

    Swali: yule muhindi alietoa pesa za kampeni chadema alimpakata nani? Milioni mia haziwezi toka kiulani tu, lazima kuna kitu kapewa.
     
  20. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe huyu jamaa keshabainika wazi kwamba kamejifungia kwenye kaa-chumba fulani na vijizawadi za kumwaga eeeehhh?? Hebu tupe zaidi bwana Omr juu ya hilo kabla ya pendekezo lako la Dokta wa Ukweli naye akaenda huko.

    Lakini kwanini pendekezo lako iwe tu ni Dokta Slaa au imegundulika huko Magogoni kwamba kila baya kwenu ni yeye tu wala si mwingine???????

     
Loading...