Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuhuma nzito dhidi ya Head of procurement TRA bwana Sakinoi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jun 3, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    stay tuned lakini kwa watu ambao mshadeal na TRA najua kwenu hili ni la kawaida na hata ukitaka ku supply peni basi huyu jamaa wa Kimasai lazima apate walau nusu shilingi 100 per pen ama sivyo tenda yako haifiki kokote kule

    Nimeambiwa kutokana na uzito na unyeti wa tuhma zenyewe wanasheria wamekuwa contacted maana isije ikaja kuwa libel kesi dhidi ya poster na JF kwa ujumla
     
  2. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    So contradictive when reading the heading, picture and the information. Mi naona tu huyo mzungu anakula popcorn
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu sio yule jamaa wa kwenye Sainfield au Friends?

    anyway inayoonekana kuwa mleta habari kama alivyosema anatafuta ushauri wa kisheria na wahusika

    mimi naona kama ni moto mno bora aiache ili tuendelee na mipasho ya CHADEMA vs CCM
     
  4. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kilevi unachotumia unakunywa au unavuta? Am curious because it must be very strong to disorrient you like this. Anyway am just disregarding this thread.
     
Loading...