Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuhabarishe mwenendo wa kesi ya ZOMBE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kenge (Eng), Feb 16, 2009.

  1. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2009
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani tunaomba nyie mliopo DAR mwendelee kutupa nyepesi za kesi hiyo kwani hakuna update baada ya 12/02/2009 baada ya BAGEN. tuendelee kwani tuna shauku ya kusikia wasemanyo watuhumiwa wengine, hakuna habari za MAKELE nadhani bado yupo kizimbani leo.
     
Loading...