Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuhabarishane kupata uhakika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Maquiseone, Jul 18, 2009.

  1. M

    Maquiseone Member

    #1
    Jul 18, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hey,
    Nadhani kuna uwezekano kuwa anytime kutakuwa na kazi kwa wabongo kule Buzwagi. Nasema hayo kwa maana makampuni makubwa ya kutangaza kazi yameanza kupost nafasi za juu za kuwapata exparts. So wale wajuao nini kinaendelea watuhabarishe kwa ufasaha
     
Loading...