Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tughe muhimbili : Pinda futa kauli ya kuwafukuza madaktari,sisi hatuwezi vumilia....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Jan 30, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Katika kile kinachoonekana kama mgomo baridi na kuungana mkono kwa siri,katibu wa TUGHE tawi la Muhimbili Hospital ametoa kauli ya kuitaka serikali kurudi kukaa chini na madaktari na wafanyakazi wa sekta ya afya kwa ujumla na sio kutumia nguvu kuzima madai yao...Ameendelea kusema kuwa wanaitaka serikali kufuta kauli na vitisho vya kuwafukuza madaktari maana wao hawata vumilia kuendelea kufanya kazi za madaktari kwa kuwa ni mzigo kwao na nje ya kazi zao kwa hiyo watahitaji malipo ya ziada(allowances).

    Source : Channel Ten
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi Serikali inajisikiaje baada ya Madaktari kuendelea na mgomo licha ya MKWARA waliopigwa jana? Aibu...aibu...aibu tupu!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    serikali inajidai kichwa ngumuee ngoja tuone kati ya serikali na madaktari nani zaidi
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Serikali imeshindwa kazi jamani.
     
Loading...