Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tugawane umaskini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nguchiro, Aug 29, 2011.

  1. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WanaJF wenzangu kuna ule msemo wa "Kizuri kula na nduguyo"kuna site nilipewa kwa wale wenzangu na mie tunaweza kutafuta namna ya kujiendeleza kielimu, kupata funds kwa ajili ya project na NGOs nk si vibaya tukaitumia as you all know kila mtu ana bahati yake WWW.ADVANCE-AFRICA.COM,wish u luck
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kujiendeleza kvp?ebu 2fafanulie,c wengne wavuvi,uki2andkia v2 nusu nusu ha2lewi.
     
  3. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama unatafuta sponsor ili ukasome Masters nk
     
Loading...