Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tufunze maadili kwa watoto wetu ktk uvaaji

Discussion in 'Jamii Photos' started by mchonga, Apr 21, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. gwambala

    gwambala Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaah hizi si ndo zilezile za uswazi kwetu
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndiyo wanaojidai uzungu na hata hao wazungu wenyewe wenye heshima zao hawavai hivyo.
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mimi nina mtazamo tofauti na wenzangu wengi sana tena sana....haijalishi ni wapi (LABDA CHUMBANI MUME AKIWA NA MKEWE) iwe beach,disko au night club ...haya si mavazi ya kuvaliwa na mwafrika halafu akayatetea kuwa amevaa kulingana na mahali na tukio!
    NI USHETANI NA UKAFIRI
     
  5. gwambala

    gwambala Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawajui nguo zinavaliwa wapi ni wapi na ipi ni wapi,wanaweka tu ovyohovyoooo
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Si yuko uchi kabisa huyo jamani,yaaani mwemwele mwemwele.
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    so cheap........same shit.....differnt dayz,bad thigh!!
     
  8. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great hallot
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shetani siku hizi amekuwa na nguvu zaidi nahisi na yeye kajivua gamba!!
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mchonga hongera kwa picha unazoweka hapa, huyu bibie kama vile hana 'kufuri'.
    Tuwekee picha zaidi
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anaitwa nani huyu?
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni msichana au mvulana mhhh:nerd::nerd::nerd:
     
  13. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dah ma droo ya kabati yote yapo wazi mhh
     
  14. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Hahahahha kwa nini umeuliza hivyo? Kakomaaa sana nini?
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Anayo Kufuli ila Anatangaza '' BIASHARA YAKE '' ya kipapa hongera kwa Muweka Picha .............
     
  16. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamani huyu dada kavaa nguo kama jinsi shughuli yenyewe ilivyo, yupo nightclub, usiku, sasa wewe ulitegemea avae abaya?
     
  17. s

    shoshte Senior Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama ni night club hayo sio mavazi ya kuvaaa thats not mavazi ya kwendea sehemu yenye watu vaa ukiwa na mme wako chumbani
     
  18. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Jacqueline Pentezel,ni mwigizaji wa hapa bongo
     
  19. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mi nimependa ile tatoo kwenye titi ...
     
  20. c

    chetuntu R I P

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo alikuwa ku kitchen party mmbongo movie mwenzao aitwa Thea. hawa mabinti waliharibu sana hali ya hewa siku hiyo.
     
Loading...