Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tufanyiwe Tathmini ya Vifo na madhara mengine yaliyotokana na Mgomo wa Madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by everybody, Feb 9, 2012.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa vile PM Mizengo Pinda na Madaktari wamekubaliana kumalizika kwa mgomo na madaktari kurudi kazini, kinachofuata naomba sasa Serikali ifanye tathmini ya vifo na madhara mengine yaliyokana na mgomo huu. Pamoja na kwamba PS Nyoni na CMO Mtasiwa wamesimamishwa kazi, kwa sababu ya mgomo huu, lakini tunataka facts ya vifo vilivyotokea na vile vile wengine zaidi wawajibishwe kutokana na mgomo vifo au madhara hayo.

    Nawasilisha
     
Loading...