Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tufanyeje kukomesha hali hii?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kaitaba, Aug 13, 2010.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Hivi hii ni sawa? masuala ya kimagharibi yanazidi kutuaribia kizazi chetu, tufanyeje kukomesha hali hii,
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Kama ni kuharibika mbona hiyo toka zamani..??? Ubakumbuka enzi za kuvaa majani usawa wa uzazi tuu na kwa nyuma....?? Tena kwa wanawake matiti yalikuwa yanaachwa nje, sembuse hawa wameyafunika...!!!???
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na kwa mswati je?... ni u-magharibi?!:confused2:
     
Loading...