Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tufanyeje jamani hapo Mwananyamala?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, May 21, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wajawazito kulala na kukaa chini ni moja ya matatizo makubwa ya sekta ya afya nchini.

    Viongozi wetu wanaona na kusoma mambo haya?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Toweni CCM madarakani kwani jibu hamlijui?
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inatia hasira kibinadamu, but any way tukibadirika kifikra na kujikomboa kiakili
    na serikali itabadirika maana watapatikana viongozi wenye utu watakaopatikana kwa
    kuchaguliwa na watu waliobadirika na kujikomboa kutoka kwenye akili na fikra kandamizi
    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Biliioni hamsini zinazochangiwa CCM zingenunua vitanda vingapi, zingejenga wodi ngapi, zingelipa madaktari wangapi hivi watanzania macho yetu kwa nini tumeweka ulimbo hadi tusione, hivi watanzania kwa nini masikio yetu tumeweka pamba hadi hatusikii, hivi kwa nini Watanzania midomo yetu kumeweka pattex hadi hatusemi na mwisho kwa nini watanzania hatutaki taabu ya kufikiri leo ili tupate raha kesho? Kunapenda raha ya leo kwa taabu za kila miaka mitano???????
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hilo si tatizo mkuu
    kama watu hatujitambui, hatuwezi kusonga mbele, maana tutaitoa ccm na kuingiza bomu jingine
    kikubwa ni kila Mtanzania kuanza kuangalia sasa, na kujichunguza kama fikra zake ziko huru, anajijua, anafahamu
    ametoka wapi, yuko wapi, kwa nini hajafika, amekwamishwa na nini,

    tuondokane na hilo ili tutoke kwenye siasa za ujuha, ....maisha bora kwa kila mtanzania.....
    huku hatupewi vyelelezo yatapatikana vipi, kazi kupiga makofi.....MUNGU na alaani hii tabia..
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lini anyisile? kama kweli tuna mapenzi na nchi yetu basi kitu hiki kifanyike oktoba 25 miezi mitano toka leo. je wapiga kura wameamka kiasi hicho au ni maneno tu?
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa WM Pinda ningewaita TCRA, EWURA, SUMATRA, NSSF, PPF na taasisi nyingine za UMMA zinazokusanya mapesa kwa mujibu wa sheria zilizozianzisha wamalize tatizo hili mara moja. Wanajenga tu maghorofa huku Watanzania kwa mamilioni wanateseka kwa huduma muhimu kama hizi!
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Ngambo Ngali
    tatizo, sehemu kubwa ya Watanzania, tumekuwa akina Esau, kuuza utu kwa sababu ya njaa tu
    tena ya siku moja ambayo hulisumbua tumbo kwa mda mfupi,
    kumbuka kuwa ccm inawategemea sana majuha na wajinga ambao ni wengi mno nchini
    maana mi hainingii akilini kuona ccm inazidi kujitanua katikati ya watu ambao imewatesa,
    na inaendelea kuwatesa, ama hii ni kwa sababu ya ubaridi wa raia?
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watanzania tunaendekeza sana matumbo, njaa za siku moja ndo sababu ya matatizo ya miaka mitano, tuwaelelze hivyo wananchi mweleze mwanao, kaka yako, dada yako jirani yako, nyumbani, kwenye basi, sokoni msikitini, kanisani mueleze kuwa kama miaka 50 baada ya uhuru watu wanalala chini hospitali, waafunzi hawana madawati, barabara hakuna mijini na vijijini je wataweza kujenga miaka mitano tutakayoongeza?

    Kama hapo mwanzo tulifanya makosa kuwa na imani na chama kisicho na mwelekeo wa maendeleo hatuna budi kusahihisha makosa hayo na njia pekee ya kufanya hivyo ni kuchagua chama kingine.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ngambo Ngali

    Leo mkuu unahasira sana na hawa jamaa zetu walio madarakani!
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hata hawa TIGO,ZAIN ,VODACOM,NMB and the like wana uwezo mkubwa sana wa kuchangia hizi huduma za muhimu tena bila ya hasara.mbona kwenye umisi TZ,mipira na kuwaleta akina J-Martins wapo mstari wa mbele?
    Wafanye marketing zao hata mwananyamala hospital tutawaona wa maana.
     
  13. kmp

    kmp Member

    #13
    May 21, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio mafanikio yenyewe hayo mawaziri wanataka kuanza ziara kuyaelezea!!!mweeee nji hii!

    Ukishawishiwa jambo baya na SISiem waambie Baba hapendiiii
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hahahahahaaa.Sisiemu kama wanatumia vimizizi vile kurubuni watu.Mfano hao wasanii wanashawishiwa na wanakubali kinyume na maneno yao ya harakati za mapinduzi.
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yaaa hiyo itasaida sana mi najaribu usema kuendelea kutawaliwa na ccm ni janga
    sana sawa na kuendele kuteswa na watu waloshika fimbo kama siraha zao wakati sisi tumeshika mapanga, majembe, mikuki kama siraha za kujihami, akili, fikra na ufahamu tukiviamsha, tunaweza kuwakatilia mbali na wakashangaa,

    hatuwezi kusubiri mtu mwingine aje atufundishe jinsi ya kuzitumia siraha hizo ni jukumu letu sote
    kuhakikisha tunaamka Oct na kuwaondoa hawa matapeli wa uchumi wa nchi,
     
Loading...