Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tufanye nini tupate maendeleo tanzania?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Banmata, Oct 26, 2012.

  1. B

    Banmata New Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuache uvivu ,siasa,starehe,tuongeze idadi ya wanaelimu,tufanye kazi kwa ushirikiano ahs
     
  2. n

    ndagabwene Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hali ilivyo sasa inaonesha baada ya miaka kumi mbele watanzania tutakuwa kama wanaijeria,matapeli kwa sababu ya kutojishughulisha.
    mfumo wetu wa maisha ni mzuri sana kiasi kwamba kama unajishughulisha kweli na unanidhamu na shughuli unazozifanya basi kwa muda mchache tu unakuwa katika mamilionea lakini tatizo liko wapi?mimi nasema tatizo ni sis wenyewe hatuko tayari kukabiliana na changamoto,bali tunataka kuonekana tuko sahihi muda wote kwa kufanya starehe,michezo sana,kufanya yasiyo na mana muda wote kuongea siasa kila wakati na kuwa na mtazamo hasi dhidi ya viongozi.
    hakuna kiongozi atakaye kuletea maendeleo kama hujitumi na kuokoa wengine.
    sisi tunaumoja wetu tunaotoa elimu juu ya mtindo wa maisha wa karne hii kwa kuwafundisha watu elimu juu ya kujikwamua na umaskini na muda si mrefu nchi yetu itakuwa na mamilionea wengi vijana.lakini lengo letu ni kuwagusa watanzania waliowengi zaidi na kama utakuwa tayari basi acha siasa huko na uje tufanye kazi yenye mafanikio sio nadharia.
    unaweza kututafuta kwenye website hii: Home au ukatumia e- mail ifuatayo 21century.bussiness@yahoo.com.
    karibuni sana wadau kwenye new life style.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Umesomeka mkuu.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu Mkubwa.
     
  6. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    umeingia kwa kishindo mkuu. karibu
     
Loading...