Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tufanye nini kupendeza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Feb 11, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sometime inakua ngumu sana kumwambia mtu afanye nini ili apendeze
    Haswa pale anapokua kajiremba na kwa mtazamo wake yuko "smart"
    japokua kwa mtazamo wa wengi sio.

    Hivi unaweza vipi kujiweka smart kiasi kwamba kila atakae kuona
    hata kama hata sema ila ndani ya moyo wake aseme "wow".

    Na ni vipi unaweza kujiremba ili usiwe kituko na kikwazo mbele
    za wenzako?

    Nimeona hii picha nimepata maswali mengi sana.

    Sio kwa wadada peke yao,hata wakaka hua wanakosea sana tu.
    Tupeane darasa.

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    huyu ni kichaa au teja. mbona yupo hivyo?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haha,changia mada bana picha ni kunogesha tu stori.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hiyo ni color combo....safi sana....
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hii Style inaitwa KACHUMBARI!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    My aim/advice is TO KEEP IT SIMPLE. . .ALWAYS. You can never go wrong with that.

    Vitu usivyohitaji usitumie kisa tu kipo kwenye fashion au fulani katumia. Kuna mtu utakuta lashes kama msitu, rangi machoni,mdomoni na mashavuni kama 'disco light'. . .kucha utadhani halagi kwa mikono. Wakati bila hayo anapendeza zaidi kwasababu anakua halisi.
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lizzy..
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kafanya nini?
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    She is a rainbow!!
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,usha itumia na wewe?
    vipi,how did people address you with it?
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Eh?
    come again.
     
  12. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aisee dah
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Toobaaaaaaaaaaaa!!!
     
  14. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    She looks like that coloured arch sometimes seen in the sky opposite the sun when rain is falling.
    This is what happens when women try to look extraordinarily beautiful but instead they end up looking extraordinarily out of space creatures.
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahaha,gorgeous.
    Ila ana tumia alivyo navyo kwa sasa,...akipata uwezo wa kwenda zaidi
    ya hapo ata pendeza zaidi.
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwambie anaagwa..na GeeCee
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo picha huyo bidada kajiremba tayari kwa mtoko kweli?

    Au ni clown,anajiandaa kwenda kwenye fete..
     
  18. Albina

    Albina Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mie sidhan kama mtu hujiremba ili kuonekana kwa watu isipokuwa
    yeye mwenyewe.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wacha weee.
    Ko una jiremba ili ujione mwenyewe ati?
    Mbona jana ume niuliza kama umependeza ndo utoke haha.
     
  20. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tatizo wanawake wengi ni watu wa kudandia dandia stlye, kisa nick minaji kavaa wigi, basi na yeye anataka avae kama nick minaj ukimwambia hujapendeza anakwambia haya mawigi ndio yapo kwenye fashion, khaa, sasa hujapendeza ila tu kwa sababu ni fashion basi wavaa..khe jamani wenzenu huko wana watu wao wa mitindo havai kama hajapata ushauri, wewe huku unakurupuka tu kisa mama obama kasuka twende kilioni basi na wewe wasuka wakati kichwa chako kama changu hapa kona kila mahali...
     
Loading...