Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tufahamishane walioshinda tender za vifaa vya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtazamaji, Sep 22, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    wadau napenda kufahamishwa ni

    • kampuni gani ita/ zita husiika ku supply, kuchapisha makaratasi ya kupigia kura.?
    • Kampuni gani zimeshind ku supply maboksi na vifaa vingine vya uchaguzi.
    • kampuni hizi zimeshinda tender kwa shilingi ngapi?
    • Kuna kampuni za watanzania?

    Natanguliza shukrani
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtazamaji! safi sana. Ngoja tusubiri wenye data, wanaJF tupeane data ili tuone yawezekana ni Kinana na Meli zake
     
  3. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    eti kuvunja makundi
     
  4. Enigma

    Enigma Senior Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kalamazoo Secure Solutions Ltd

    Mill Lane
    Northfield
    Birmingham
    West Midlands
    B31 2NY

    Tel: 0121 256 2000


    Kama upo, tafadhali sana tuwasiliane kwa PM. Asante.
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kamanda Enigma, hii si ndiyo ile kampuni iliyoshinda tenda ya kuchapisha karatasi za kupigia kura, au??!!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nikimuona nzi ametua napata hisia kuna kajambo nyuma ya pazia
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Itabidi nzi na watoto wake wajazane humo... lol
     
Loading...