Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tufahamishane kuhusu haya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eraldius, Oct 21, 2011.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ndg.wanajamvi mimi na wengine 2napenda kujua,hivi ni nchi ngapi au zipo?ambazo zinatoa huduma kwa wananchi kama alivyokuwa Gaddafi na walibya.Make watz wengi sasa point yao juu ya Libya ni kuhusu huduma alizokuwa anawapa Gaddafi.Kama zilikuwa huduma za lazima 2juwe nasi wazawa 2ziombe........NAWAKILISHA
     
  2. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 180
    Watu si huwa wanakurupuka tu kwa kufuata wanayoyasikia? Subiri uone kama kuna mtu atakuja na orodha kamili na mahususi ya hizo huduma. Lakini hata hivyo kama nchi ina malighafi na utajiri wa kuhudumia raia wake nini cha ajabu hapo au ilitakiwa Gaddafi atoe huduma hizo kwa mataifa mengine?
     
  3. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mkuu nenda Brunei ukashangae. ELIMU MATIBABU BURE. Yaani everything ni bure. Wao hawafanyikazi wanaleta europeans wafanye kazi
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Elimu bure mpaka level ya university, hata kama unasoma abroad
    Huduma za afya bure, hata kama unatibiwa abroad
    Bei ya Mafuta average 0.5 US Dollars per litre.
    Makazi, walibya wote wanamalazi ya uhakika, kama hauna uwezo unapewa makazi bure
    kama hauna kazi unalipwa

    come on. kaeni hapa na hiyo demcrasia yenu basi, mtasaikia maisha bora kwa kila mtanzania
    mpaka migongo itawapinda kwa uzee
     
  5. KIRING'OTI

    KIRING'OTI Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ****** anapopeleka mahindi somalia wakati Yaeda chini kule kwa wale jamaa zetu wanaishi kwa kuwinda na kurina asli wakifa na Njaa. Pia serikali yetu inatoa misaada mingi sana kwa "wananchi wake" Mfano: Rostam Azizi siku chache zijazo atalipwa bilioni 111 na Sirikali yetu.
     
Loading...