Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuendelee tu na unafiki wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Oct 20, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Waböngo kwa doublestandardshatufai.
    Polisi wakiwabonda CHADEMA kwa kukiuka amri halali wanakuwa wavunjifu wa haki za binadamu na wanaonekana wako juu ya sheria. Yaliyomkuta boko na mamba yamemkuta, leo kila mbongo mkristo anawasifu polisi kwa kuwadhibiti mujahedeen.
    Tuendeleeni tu na uzandiki, ila jueni kuwa hawa mapolisi hawana undugu ofisini, unyama niliouona kideoni sio wa kushabikia hata kidogo...
     
  2. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vitu viwili tofauti, CDM hawakupiga mtu wala kuharibu mali ya mtu yeyote, pia walikuwa na kibali mkononi cha kuruhusiwa kuandamana. Isitoshe CDM walipokusanyika hawakuwa na siraha au dalili za kufanya fujo, walikusanyika wakilenga lengo la mkusanyiko. Sasa waisilamu kibali/taarifa ya maandamano hawajatoa, wanaandamana kwa kufunga barabara kwa mawe na kuchoma matairi, siraha za kujihami mkonono(visu na mawe), maneno ya kushiria shari. isitoshe hapo kabla walishachoma makanisa nakuharibu mali za makanisa kadhaa huku wakiiba sadaka kwa njaa zao.

    Huwezi ukalinganisha majambo haya hata kidogo
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    jina lako tosha kabisa na mawazo yako

    chadema walichoma cha mtu?? au kuvamia raia wasio na idea yoyote ya vurugu??

    una bahati sana leo sijanywa
     
  4. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wacha watiwe bakora na kazi ngumu gerezani kwa miezi sita, yaani madokta wamegoma na kero za umeme wamekaa kama picha za ukutani. Ila mshenzi Ponda wamemkamata kumuhoji wanaandamana...........hawawote wapelekwe wakafanye kazi ngumu kidogo.
     
  5. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Mkuu hawa jamaa si unaona mwenyewe damage wanafanya CDM hakuna kitu kama hicho!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sikujua bongo kuna 'mujahideen'?! lol, wamatumbi kwa kujipendekeza na tamaduni za wengine hamjambo! seriously, kuigaiga kutawatokea puani, basically sijaelewa kwanini polisi hawajutumia risasi za moto, i think these 'mujahideen' fully deserved it.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Chadema hawakuharibu mali ya mtu wala.kuchoma moto kitu cha mtu, sio muislamu wala.mpagani.wala mkristo. Kama unafanya lolote, usiguse cha mtu hapo polisi wakikushughulikia tutapiga kelele. Hata freemasson,ukikiuka taratibu wanakutweza.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Afu na wewe huyo kwenye avatar utamcharaza hadi lini? Mbona huna huruma jamani, hata kama ni spanking hii too much.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Mbona povu linakutoka sana...?
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    he he..wishes zake are my commands..si unaona nikishamaliza mjeledi mmoja napewa mineno mingine ya kimahabat ya kunihamasisha niendelee? mwe !
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu Mphamvu umenena. Haki za binadamu zinapaswa kufaidiwa na wote bila kujali kama ni wahalifu au washukiwa. Presumption of innocence is the domain of everybody. Ni bahati mbaya kuwa tumewaonyesha polisi udhaifu wetu kuwa hatutendi haki hadi tuwe wanufaika. Mwanangu inasikitisha ingawa ukiangalia kwa makini hakuna wa kulaumu wala kuhurumia. Serikali inavunja haki za binadamu sawa na watu wanavyovunja na kutaka kudhulumu haki za wenzao. Kwa mfano kuchoma makanisa na kukojolea korani vinaingiliana vipi? You have made a very strong case boy.
     
  12. B

    Buluki Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uongo wewe ndo nyie wanafiki wenyewe mnapotosha jamii..kule morogoro wchadema alivyopigwa mabom walikua na kibali?walipewa kibali cha mkutano wao wakafanya maandamano,kwahiyo umeona hawa polisi ni wehu wawape kibali halaf wakawapige mabomu??
     
  13. B

    Bijou JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Muislamu utamjua KWA Maneno na matendo yake!!!!! Hutawaliwa na hisia zaidi KULIKo uhalisia!!!! Tehe tehe tehe!!!!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sawa shemasi
     
  15. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    aisee we acha tu,

    Mwalimu wao ni kipofu........ anawapeleka shimoni.
     
  16. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Endeleeni na fujo zenu muone kama hamjabaki kuwa ombaomba wa madukani na mabarabarani baada ya kuvunjwa miguu na kubaki viwete. Mnafanya upuuzi mnadhani tutawaacha. CDM walikuwa wanapewa vibali kisha polisi wanatangaza kubatilisha uhalali wa vibali walivyopewa na sio kama unavyosema wewe
     
Loading...