Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuendelee kuiamini M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipuri, Aug 30, 2012.

  1. k

    kipuri Senior Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumushuhudia yaliyotokea pale Morogoro kwenye maandamano ya CHADEMA, ambapo mtu mmoja alifariki kwenye purukushani na polisi.

    Cha kushangaza ni kuwa pamoja na kutokea mauaji na chanzo kikiwa ni wao kutotii maagizo waliyopewa na jeshi la polisi, kesho yake wakataka kuendelea na mikutano yao ya M4C Iringa, kabla ya kuzuiwa na polisi

    Kulikuwa na haja gani ya kuendelea na mikutano yao wakati wamesababisha mauaji? Hii inadhihirisha kuwa hawa jamaa hawana utu ndani yao

    Nawasihi Watanzania tuendelee kuwakataa hawa watu popote watakapoofika kutuletea propaganda zao
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakatae wewe na magamba wenzio!!!pointless.
     
  3. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndio lengo lenu muue ninyi halafu mtake wengine ndio wawajibike- kwanza kitendo cha polisi kushindwa kuzuia kifo hiki ni aibu kwa CCM na katibu wao wa Mkoa aliyekuwa msaidizi wa Nnape , ndugu Sixtus Mapunda.

    M4C itaendelea kuwepo pamoja na hujuma zenu na mbinu zenu chafu.
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu hulazimishwi, BTW nyie CUF si mnazindua Vision for Change, V4C au siyo??
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hii promo peleka kwenye mitandao ya wajinga
     
  6. k

    kipuri Senior Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hata kama wao hawahusiki moja kwa moja na mauaji, lakini yalitokea kwenye maandamano yao, ilipaswa kuahirisha shughuli zao ili angalau wahudhurie mazishi
     
  7. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ningejua kuwa hakua habari hapa nisingfungua!
     
  8. k

    kipuri Senior Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    tatizo lenu M4C hamuwezi kukabiliana na changamoto, unataka kusema kile kifo hakina maana yoyote kwenu?
     
  9. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndioooooooooo m4c daima
     
  10. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakatae wewe na .......eo mia.
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha ha mtapatashida sana na chadema nimemsikia Nape anampango wa kuanzisha Movement for Stop Change (M4SC) hebu muulize amefikia wapi?
     
  12. u

    uwemba1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 693
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kweli Tuendelee kuwakataa ili mimi na ww tuuze kila kitu vikiisha ndugu wananchi wapeni M4C hii nchi
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Takataka hii tupa jalalani
     
  14. k

    kipuri Senior Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ndugu wa marehem wanalalamika, hawajapata msaada wowote toka MOVEMENT 4 CHANCE Kwenye msiba
     
  15. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ilichofanya CDM ni kutuma wawakilishi pamoja na rambirambi maana maziko yalikuwa yanafanyikia Muheza Tanga. halafu ukumbuke haya ni mapambano, kamanda mmoja akipigwa na kitu chenye ncha kali a.k.a. risasi, tuliobaki tunasonga. tumeshagundua ccm mnataka kutuharibia ratiba yetu. kwa taarifa yako hiki sio chama cha msimu kama mlivyonyweshana upuuzi. CDM kipo organized, na kina ratiba ambayo inahitaji kufuatwa katika kuhakikisha tunasambaza vuguvugu la mabadiliko nchi nzima. kwetu 2015 ni kesho tu, na muda hautusubiri, kwa hiyo ni lazima tupambane hata kama tumejeruhiwa. PIPOOOOOOOOOOOOOOOOZZ, PAWAAAAAAAAAAAAAAAAA!!


    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike ili waliondoe madarakani hili li serikali la ccm magamba/mafisadi/majambazi/wauaji.
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wamedanganywa na CCM kutokubali chadema kuhusika kwenye msiba ndio maana wanalalamika
     
  17. t

    tenende JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    umeua wewe, ukashawishi ndugu wasipokee kitu, .. KWA UJASIRI WAMEPOKEA!... unaendelea kueneza pumba!
     
  18. t

    tenende JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe uiamini ili iweje?.. Huiamini!... hujawahi kuiamini!... utaiaminije?... Wewe nenda kapige epa na kutesa watu mabwepande!!!!...
     
Loading...