Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuelezwe juu ya afya ya Rais Kikwete!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Sep 30, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya wadau, kama mjuavyo, ile mada ya Kikwete kuanguka imefungwa.

    Sasa hii mpya nimeifungua ili tuendeleze libeneke.

    Watanzania tunataka tuambiwe ukweli kuhusu afya ya amirijeshi mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama wa nchi yetu. Kumbukeni kuwa mficha uchi hazai (au hapati raha ya mapenzi).

    Baada ya kuanguka, tunataka madaktari watufahamishe zaidi juu ya afya ya rais wetu.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yeah, hatuachi kulijadili hili hadi tuambiwe ukweli kuhusu afya ya Jemadari Mkuu wa majeshi wetu!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani afya muhimu hatutaki kurudia uchaguzi!
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, pia kwanini tuongozwe na kiongozi mgonjwa? kwa vile Mungu katufunulia mapema kutuonyesha kabla hatujamsimika, kwamba hapa kuna shida, basi tumshurkuru Mungu wetu na kutimiza wajibu wetu kwenye sanduku la kura hapo 31 october, si hilo tu, lakini pia kila mtu atoe muda wake siku hiyo kuisimamia kura yake kuhakikisha haki inatendeka.

    Hata waje FFU naamini nguvu ya umma itashinda. Yaani tukiwaona wanakuja na mabox yaliyo jazwa kura za kuchakachuchua tuwatimue nayo!

    Lakini pia enyi FFU na nyie usalama wa Taifa mnao tumiwa kuiba kura. kuweni wazalendo na mumuogope Mungu wenu, msikubali kutumika kutenda uovu huo, wacha haki ya raia ya kumchagua kiongozi wanaye mtaka isimame!
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kule uarabuni bush alipopolewa kiatu na mwandishi wa habari na vyombo vya habari aka TV zilionesha tukio hilo kwa zaidi ya wiki mbili lakini kwa watz kuonesha tukio la kuanguka kwa rais wao inakuwa nongwa.......kweli miafrica tumeishiwa yaani afya ya rais inakuwa siri wakati katiba inamtaka rais awe ni mtu mwenye afya imara na si km kikwete?!
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Tatizo langu taarifa ya madaktari itafuata lini?
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    :decision:JF mna mambo!!!!:decision::decision::decision::A S 13::A S 13::A S 13:
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,281
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Kikwete angekuwa fiti yaani mwenye afya mathubuti asingekaimu kazi ya kumfanyia kampeni kwa mkewe na mwanae; huyu bwana ni mgonjwa period!!
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa mambo gani tena haya ya kutoa video na picha za Kikwete akianguka?

    Hii JF bana muda mwingine inatia hasira hadi basi ......btw, i still love you mods
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Na hii nitaifunga sasa hivi.
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais huwa haumwi, anaugua tu
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sioni mantiki ya hii thread tena. Tulishajadili haya mambo kwa muda mrefu sana, na mengi tutakayoandika hapa ni marudio tu. Nakumbuka kwenye ile thread ya kwanza ya kuanguka Jangwani michango ilikuwa zaidi ya 500 na hakuna jipya lililoibuliwa zaidi ya hoja hizi hizi za mgonjwa, hatumtaki, wengine tunataka nk. Sioni umhimu wa kuuendeleza sana huu mjadala ilihali hatuna uwezo wa kubadili chochote.
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kilichofanyika ni zaidi ya kufungia thread
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii imenimaliza kabisaaaaa .... ha ha ha ha mbavu zangu
     
  15. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mkuu hii thread ni muhimu, JF is not static, inakua kila siku inapata new members, watapenda kujua mambo kama haya, lakini pia ikiendelea kuwepo watu tunazidi fumbuka kwani haingii akilini tuongozwe na raisi mgonjwa anye dondoka ovyo ovyo, ili hali watu wengine wenye uwezo huo wapo! No wonder sometime anakuwa na kauli za kuduwaza jamii usikute ugonjwa huu umemeathiri hadi uwezo wake wa kufikiri na kuchanganua mambo!

    Inabidi tumsaidie kumpumzisha kwa kutompa kura zetu. Tumpe Slaa ili Jk apate kujiuguzia afya yake!
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Rais ni kielelezo cha

    1. uwezo wa kuongoza ndani ya mtu,
    2. afya bora na kumaitain afya ya familia yake.
    3. ukakamavu na uimara wa kuvumilia changamoto kwa matatuzi yenye busara.
    4. uzalendo, uwazi na ukweli
    5. utu, kujituma na kujitolea.
    Lakini sioni yote hayo kwa rais wa sasa.
    Kama suala la afya yake ni tete na siri kubwa basi tuwaache wafanye siri lakini atapata kura za familia na madaktari wake tu! kura zetu zinaenda kwa rais mwenye sifa nilizozitaja
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,545
    Likes Received: 2,542
    Trophy Points: 280
    Hebu tujikumbushe yaliyojiri siku hiyo

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. t

    talumba mkiwa Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi atakuwa anaendelea vizuri maana anmudu hizi kampeni ngumu mwenyezi mungu na alah washukuriwe
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani Kikwete anakifafa! na hili liko wazi mbona Dr wa raisi haongelei hili ama mpaka Msomali aruhusu?
     
  20. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na tufungue tena ya kimada Josephine. Ni lazima tujue maadili ya kiongozi anayeitwa "RAIS", hata kama hao wanajidai kuwa ni viongozi wa dini watakataa kuyazungumza ya binafsi!
     
Loading...