Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuelezane.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jun 2, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Baada ya kusikia malalamiko kuhusu hili mara kadhaa nje na ndani ya JF naomba niwaulize nyie wakaka...wababa na waume watarajiwa kwa baadhi yetu(lolzzzz) je ni kweli hamtaki/penda tunapovaa Push-UP bras wakati kifua kipo tumboni?!Au high-waisted skirt and pants kushape viuno vyetu japo wengine hatuna viuno au tuna vijitambi?!

    I mean seriously guys...should we walk around with our saggy floppy bobies and our belly fat all over the place so that you know WHAT‘S RELLY THERE beforehand?!Maana malalamiko mengi yanasema mnaaminishwa mengi alafu ukishajitosa mtoto wa watu unakuja kuta mambo sio mambo!!

    Naomba muwe wa kweli kwa faida yetu na yenu pia.....
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lizzy bana unanifurahisha mpenzi wangu.
     
  3. B

    Bobu Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora mvae kawaida ili tangu mwanzo nijue ulivyo kuliko kunimisslead nikadhani uko kifaa cha nguvu then bidae nikagundua sio. Endapo nitakufuata nikijua ulivyo tangu mwanzo inamaana ntakuwa nimekupenda ulivyo na hayo ma fat belly na floppy bobies kuliko kuja kugundua badae kwamba nivyodhania uko siyo hivyo coz itanilazimu nisepe fasta
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    habari yake motherinlaw
    nasubiri kusikia
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahhha...nataka kujua kabla hatujatoleana macho baadae my dear.Mpaka ahadi ya ndo anakunyang‘anya kisa sio saa sita kweli!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Poa kabisa mkwe...ngoja tuone aisee!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Napenda uwe real!Ili nisije nikadhan saa sita kumbe saa tano usiku,kama nikiona saa tano usiku nitajiuliza na kama nikiamua kuja nitakuja nikijua kuwa ni saa tano usiku,jikubalini kama mlivyo!
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo we wapenda maungo!! mwe kazi tunayo........so tupite barabarani mwe hata sijui niulizeje.

    haya baba umesema umesikika.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah
    utaona na mmoja wao
    ataleta thread kama hii
    kutukaba mmmmhhhh

    sante lizzy mwahego
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Mi nafikiri hivi ni vitu vidogo sana kwenye mapenzi.........huwezimfuata mtu ukampenda kwa kuwa ni mnene na floppies kama MJ1 hapa unless unataka kuhit- and- run. Najua utasema kuwa ni full package yes but mh sidhani kama ni kigezo. Tuacheni tuvae na kujiweka vile ambavyo nafsi zetu zinapenda jamani. eh leo kazi (Hapa MJ1 anatetea maslahi yake binafsi Lizzy usione nashkia bango ama sivyo na hili belly ntakosa soko mwe!!)
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    zile push up bras mi nazifagilia, zinawasaidia kuonekana mnavutia wakat mna makandambili vifuani...
    mwanamke urembo bana, mi wangu avae vyovyote ili mrad ananivutia na asitembee nusu uchi.
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Mwanajamii unatakiwa uwe real bwana,kuwa real kuna raha yake,kwanini ujikopi?Jiamini!!
     
  13. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MJ1 ni bora uwe kama ulivyo maana ukionyesha uko kigoli sana then jamaa akute tofauti utampaa maswali mengi na pengine ahadi zote akunyang'anye na asepe kimoja.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ah niwe really!! Belly imeangukia hadi nkitaka kufikia kisima nahangaika kulinyanyua, hafu niwe real barabarani??.........ah hapana baba pita tu ukawatafute walio real ambao wengi wao ni wale wenye maumbo mazuri mwaya.
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lily Flower
    nakubaliana nawe....................si kuwa kigori sana bana angalau kupunguza mtisho loh
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahha....ikibidi hata kuandamana!!Sijui kama hawa wazee waliojibu mpaka sasa hivi wako siriaz au basi tu wanafurahisha jamvi....?
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Aaaah mama,kama kuna wanaopenda kuku kuna wanaopenda maharage!Vp mama?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahhahah...akabe wapi tena wakati kila kitu tayari?!
     
  19. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mi naamini wengi tunaopishana nao kwa road sio maumbo yao halisi, wengine vitambi vikubwa, wengine makalio ya kujaladia, wengine matiti ya kufoji, nywele za extension, nyusi za kubandika, eye lenses za kupachika, lips za botox, n.k..huo ni urembo, bado sijaona ubaya wake.
     
  20. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Just be yourself lizzy you'll be ok but don't forget to be
    juicy, tasty, softy, smiley and icy not only that but also
    be smart, gorgeous, pleasing, stunning, erogenous,
    stimulating, hot, exquisite, stylish, sensual, spicy,
    attractive, hot, amatory and erotic.

    Well, I hope this is pg13 so I'll stop here.
     
Loading...