Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuelezane ukweli...Yameanza miaka hii kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ligogoma, Jul 11, 2011.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Leo nikiwa narudi zangu home, hapa hapa mtaani kwangu nikakuta vitoto vya miaka kama sita (kiume) na 4/5 (kike) wanacharazwa bakora kwa kile walichodai wazazi wao kuwa waliwakuta wanafanya mapenzi!!!

    Baada ya hapo wazazi wakawa wanalalama, 'watoto wa siku hizi........!', watoto wa siku hizi..........!'

    Nikapata kujiuliza, hivi wale waliokua miaka ya nyuma hakukuwa na matukio kama haya kweli?? Ni kweli kuwa kizazi cha sasa kimeharibika??? Najua pia humu mpo mliowahi kufanya mapenzi utotoni, hamkuwa mmeharibika?? Au ni usemi tu??

    Hata ukija kwenye swala la mavazi, watu wanalaumu tu vijana wa siku hizi......, vijana wa siku hizi!!! Lakini hebu angalia picha za wazazi wako wakiwa vijana nguo walizokuwa wanavaa!!

    Kuna utofauti na za miaka hii hapo???
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hicho cha kike kitaJAkuwa malaya kama BHOKE wa ITV/BBA
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nafikiri ni usemi tu,
    Hii kitu ilikuwepo kwa wale waliokuwa wanacheza micheza ya baba na mama, a.k.a tapo au michezo ya kujificha wanaweza kutudhibitishia
     
  4. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Haaa hahahaaa ngoja nikoleze kwanza pasi ya mkaa maana umeme hamna siku hizi ntarudi baadaye.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Maadili yamebadilika, watoto wa siku hizi wanaufahamu zaidi kuhusu hii fani kuliko zamani
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Walikua wanafanya sana...wapo watu humu ndani walishasema walikua wataalam.Sema tu labda walikua wanajificha sana tofauti na sasa...
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hii kauli ya watoto wa siku hizi haitakwisha daima, hata wazee wetu walikuwa wakiambiwa vivyo hivyo na kwa kuwa tekinologia inakwenda ikiongezeka siku hadi siku ila ktk jamii hayo mambo yapo toka awali.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Labda waliua wanaigiza na kujaribu, miaka sita kweli vs mitano... wanaweza kweli??
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....hha hha ha!...burudani ni lugha na tahayari kwenye sura za wazazi wa hao watoto waliokuwa wanafanya 'matusi'
    Utasikia 'watoto wabaya sana, nani kawafundisha?'
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hizo issue zikifanyika sana tuu. mie nakumbuka niliduu na mtoto frida miaka 29 iliyopita tulipishana km miaka miwili nikiwa km six yrs kenyewe miaka minne. nilikadanganya kashike nyuma yangu yaani shati halafu mie naendesha ringi la baiskeli, ona mwanaume alivyo na visa nikaendesha kuelekea uchochoro wenye nyasi ndefu, tulipopotelea huko nikasimama nikajidai mkojo umenibana nikatoa dudu nikaanza kushusha kojo haa frida akacheka eti mmmmmmh tuooone kumbe shetani kishatuvaa wote mwanaume ana aibu si nikamwonyesha akacheeeka nikawa nimemwingiza mtegoni ikawa zamu yake sasa kunionyesha nikatia frida na mimi nionee! km kawaida ya wenzetu ni mpaka wakae chini alipoonyesha tu nikamganda, frida tufanye basi na tukafanya kwa kuhangaika wee tukamaliza tukaondoka. km isemavyo ile ni dhambi ya asili siku tuko watoto wa mtaa kibao tunacheza kibababa karibu na kwa kina frida kuna mtu mzima kapita akamtania frida we mchumba waangu njoo uniamkie, frida akanitaja jina mchumbaangu chimunguru, wee maza ake kumbe kasikia usiku akamtaiti frida, akasema kila kitu, maza angu akaambiwa aisee nikikula fimbo wadau sitasahau. hii ni yangu
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hii ni nature sidhani km huwa haifanyiki labda miaka hiyoo havikuandikwa kwenye vyombo vya habari, watoto walijificha sana. nakumbuka nikiwa std two kuna siku mshua alirudi ghafla home km unavyojua kitaani watoto hujichangnya sana. mdogo anayenifuatia ni wa kike na jirani kulikuwa na mtoto wa kiume umri sawa na huyo mdogo wangu. za mwizi arobaini mdingi sijui alikuwa anatafuta nini kwenye mabanda ya kuku, kuzunguka nyuma ya banda duh akakuta watoto wana duu aisee nilikuwa nimekaa nje karibu na banda la kuku naona watoto wawili wanapita mbio wakiwa naked mdingi anawakoromea duuu. so story ziko nyingi saana za watoto kubanjuana mashuleni lkn hazikusambaa km siku hizi
     
  12. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    He he heee! Dah, mkuu umeniondolea machungu ya mgao wa umeme! Vipi kama hutajali, Frida anakumbuka haya? Na vp mnaonana?!
     
  13. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha uonevu,umeona cha kike tu?Huoni kwamba wote ni watoto na wanastahili maonyo sawa?
    Kwani hicho cha kiume ndio kiko sahihi kufanya hayo?
    Acheni kuendeleza mfumo dume...............tabia njema ni kwa jinsia zote.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka najitahidi sana kumtafuta huyo frida sijajua yuko wapi kwa sasa. mtoto wa kihaya bana hhaaaa
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi nilifumwa na Hawa. Nilikuwa na miaka 6, hata yeye alikuwa mdogo nahisi miaka sawa. Siku hiyo nilichezea bakora sijawahi kuona! Ila nilikutana nae mwaka jana nikamkumbusha kama anakumbukia lile tukio. Bahati mbaya yeye hakumbuki tena
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    khaaaaah!ndio huyu my wife wangu nin mkuu?
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaaaa alishawahi ishi sumbawanga? maana ndiko tukio lilikotokea
     
  18. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sina mbavu kwa topic hii, haya mambo yalikuwepo sana tu.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    dah....umenifurahisha sana......haya mambo ambae hakupitia basi kapitwa na mengi......mimi nakumbuka kwenda kudaka panzi ndio ulikuwa mpango mzima......mnaenda kwenye majani marefu mkimuona panzi mnamrukia.....mkidondoka pale chini mmoja anajidai amemdaka basi ili asiende inabidi mumzuie wote......hapo sasa yanaendelea na mengine
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sio wema Sepetu kabisa? Halafu Bhoke kaiona hii utakoma..
     
Loading...