Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tudai katiba kwa vitendo

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Ngoreme, Dec 28, 2010.

  1. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kwuwasalimu wana JF kwa amani naleta mawazo yangu kwa uchungu wa nchi hii kwa kuona jinsi inavyoliwa na mafioso.
    Kwanza nataka tupingane na hukumu za ICC dhidi ya Tanzania kwani hukumu ikitolewa haina rufaa na madhara yake ni yapi.Hivyo basi ndani ya katiba mikataba mikubwa strategic contracts zimalizwe bungeni.
    Hicvyo basi tu itishe na tuhamasishe mgomo siku moja tu ili serikali ijue nini kinatakiwa.

    Pili naona tumkatae waziri wa sheria na AG.kama wasomi wengi walishaongelea hili na yeye anajua kwavipi apingane na hili au kanya maji ya bendela:target:
     
  2. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Goma mwenyewe, Watanzania hatukubaliani na mawazo ya hovyo kama haya.

    Mwache AG afanye kazi yake. Huna uwezo wa kumng'oa wala kusababisha ang'olewe.

    Kwa nini usiheshimu maoni yake? unadhani maoni yako na ya wanaofanana na wewe ndiyo sahihi?

    Amuka we!
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tugomeni na tufanye matendo ya hatari kidogo, mnajua ukimya wetu hauwezi saidia lolote. ikiwezekana hata vijimabmu kidogo vitumike ili kuwashtua wajue sasa tupo sirias na tunataka haki zetu.
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kweli mkubwa,watz tuache woga tudai haki zetu,tupambane ma huu utawala dhalimu.
     
  5. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tugomeni na tufanye matendo ya hatari kidogo, mnajua ukimya wetu hauwezi saidia lolote. ikiwezekana hata vijimabmu kidogo vitumike ili kuwashtua wajue sasa tupo sirias na tunataka haki zetu.
     
Loading...