Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUCTA yajibu kauli ya JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Aug 23, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    TUCTA lakebehi kauli ya JK
    Monday, 23 August 2010 11:48
    Na Job Ndomba,Jijini wa Dar Leo

    SHIRIKISHO la Vyama Vya Wafanyakazi Nchini (TUCTA) limesema kwamba kauli ya Rais Jakaya Kikwete kuwa ni matusi kudai kuwa hajali wafanyakazi shirikisho hilo limeibuka na kudai kuwa hizo ni kampeni.

    Akizugumza na gazeti hili leo asubuhi Katibu wa shirikisho hilo Nicholaus Mgaya amesema kuwa hivi sasa hawatatoa maoni yoyote zaidi ya kumwacha aendelee na kampeni zake.

    "Siwezi kutoa maoni yoyote kuhusiana na kauli za kampeni alizozitoa Rais Kikwete na kwamba tumuache aendelee na kampeni zake nasi tunasubiri kupiga kura Oktoba 31, mwaka huu, " amesema katibu huyo.

    Jana Rais Kikwete alisema kuwa ni matusi kuambiwa kuwa hajali maslahi ya wafanyakazi nchini wakati serikali yake imekuwa ikiboresha maslahi yao mwaka hadi mwaka.

    Pia alisisitiza kwamba ataendelea kuwaheshimu wafanyakazi na serikali yake itaendelea kuboresha stahili zake na kuahidi kuboresha zaidi katika kipindi cha miaka mitano.

    Sanjari na hayo Rais Kikwete alisema anataka kuweka rekodi ya kukumbukwa kwa mema yake katika uongozi wake na si vinginevyo.

    Aidha akiendelea kuwaomba kura wananchi wa Jiji la Mwanza katika Uwanja wa CCM Kirumba alisema hatendewi haki kuhusiana na maslahi ya wafanyakazi tangu alipoingia madarakani mwaka 2005 na Serikali yake ilikuwa ikifanya hivyo kulingana na nafasi.

    Hata hivyo alisema serikali isingeweza kuwadanganya wafanyakazi kuwa kiwango walichokuwa wakikihitaji cha Sh.315,000 kuwa hakiwezekani lakini serikali itaendelea kuboresha maslahi ya wafanyakazi kulingana na uwezo wa bajeti yake.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Kauli hii ya TUCTA ndiyo niliyokuwa naisubiri wamwache tu aendelee kujikaanga mwenyewe kwa vile najua hatakuwa na majibu ya kuwaridhisha wafanyakazi, watakuwa wanamchekea tu kila apitapo. Watu wanadhani watanzania ni wajinga lakini si kiasi hicho, na mjinga akishaelimika humzidi hata mwalimu wake.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,751
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Swaafi...mwacheni ajichanganye mwenyewe kwanza...nataka staki
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Heri wajikalie kimya maana vinginevyo, watakwenda mezani wakiwa na Plaster kichwani.

    Hivi hili la Plaster na lenyewe kasingiziwa?
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hio nzuri, muacheni abwate sisi msimamo wetu uko pale pale, kuwa oktoba kisanduku cha kupigia kura ndicho kitasema.CHADEMA oyeeeeeeee.
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama haya maneno yamechapwa vyema Mkuu alisema hivi kuhusu plasta:

    "Sasa hata hatujazungumza wameanza kutangaza mgomo, sasa afadhali tuzungumze kwanza maana mgomo una kasheshe zake, mkigoma hamtaachwa, askari watawapiga virungu na hata wengine kuweza kupoteza maisha, mimi naweza kuwa rahim lakini polisi mkiwafanyia fujo watawatwanga na hata mkigoma baadaye mtarudi kwenye mazungumzo mkiwa na plasta midomoni"

    Nimekuwa najiuliza alimaanisha wakirudi watakuwa wamenyamazishwa au?
     
  7. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duu! Kumbe siku ile alitakiwa awe na akili kama ya leo?!! Kweli akili ya kuandikiwa hotuba bila kuipitia kabla na kuielewa,"CHANGANYA NA YA KWAKO"jamaa hakumbuki kabisa kama aliwahi kuongea na WAZEE wa Dar es salaam
     
  8. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    tuje kufumbuka akili kwamba tupige kura kwa mtu binafsi kwa kumchuja na kumdadisi,na si chama!!
    kazi ipo:confused2:
    sisi tunasikiliza mawaidha ya kila mgombea wa vyama vyote,then Octoba 31 tunajua wapi tuweke kura zenu bila mtutu wa bunduki
     
  9. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Hongera Mgaya. Don' argue with a f.........l
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Aug 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wafanyakazi msidanganyikeeeee
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    the ccm presidential runner is somehow ignorant of thinking,
    so we've to lieve him as idiot.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    This is a series of loose and capture game...Akiingia ikulu atasahau tena kauli zake sa sasa!...Nadhani huyu tatizo lake si kuanguka-anguka tu majukwaani, bali hata kumbmukumbu zake zina mushkeli wa kutisha!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,751
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    au kaasinngiziwa...kama alivyodai yule rafikie....." nimeonewa sana....nimenyanyaswa sana

    Ndo hao hao
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    anajichanganya
    mwaka huu atakoma
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Plasta midomoni na plasta kichwani mimi naona ni kitu kimoja maana virungu vya FFU huwa havina macho, bora Mgaya ujinyamazie aliyelianzisha atalinywa mwenyewe.
     
  16. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Don argue with a fool...
     
  17. masharubu

    masharubu Senior Member

    #17
    Aug 23, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiukweli babu kachoka hata ukiangalia picha za wakati anapokelewa mwanza anaonekana mchovu, ila piga ua maneno ktk kisanduku. Atawakumbuka mbayuwayu
     
  18. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Siyo kampeni tu, bali pia ni kutoa hongo pale alipoongeza mishahara kiduchu kimya kimya. Kwa nini asitangaze? Hiyo ni rushwa kwa wafanyakazi kwani amengojea hadi kampeni zinaanza ndiyo imejulikana kaongeza! NEC kazi kwenu, huyu mtu atakiwa kuwa disqualified!
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    To me this is a professional answer, aliposema 'siwezi kutoa maoni....tunasubiri Oct.31' unaweza fikiri hajatoa ujumbe kwa wafanyakazi kumbe ni ujumbe uliojitoshereza.
     
  20. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mgaya umenifurahisha sana. ULISHASEMA mtu hataki pilau letu tumpe anaetaka!!! Si akili za kuambiwa tukichanganya na za kwetu tunawapata CHADEMA?
     
Loading...