Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUCTA ni dhaifu inahitaji kufutwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Aug 1, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kumekuwa na ongezeko kubwa la migogoro kati ya wafanyakazi na serikali.
    Haiingii akilini kuona kila sekta ya wafanyakazi ikiingia kwenye mgogoro na serikali huku TUCTA ambayo ndio mwamvuli wa vyama vyote vya wafanyakazi wakiwa kimya.hii inamaanisha hakuna mawasiliano kati ya TUCTA na vyama vya wafanyakazi.hakuna haja ya kuwakata wafanyakazi fedha zao huku matakwa yao hayaelezwi au kusimamiwa na TUCTA.nashauri TUCTA ivunjwe na kubakia na mashirikisho ya kisekta ya wafanyakazi.
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nadhani kikwazo cha uimara wa TUCTA ni raisi wake bw. Omar Jumaa.
    Huyu mtu mimi sielewi aliwezaje kuchaguliwa kwa mara nyengine.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja TUCTA wanatuyeyusha yani naona wapo kimyaaaaa sanaaaa wakati hili swala halipo mahakani.
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    TUCTA na TALGU ni wasaliti wa wafanyakazi.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mgaya ni muoga na mnafiki
     
  6. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hamna jamani sie TUCTA mbinu zetu hazitekelezeki tufanyeje tupeni ushauri......kama serikali kubwa yaani wananchi wote lkn haya hapa chini hayayakutekelezeka sie tutawezaje?

    Kufikisha mahakamani mafisadni na kuwafirisi -haitekelezeke tunawaomba warudishe walivyoiba
    Kuinyanyua taifa stars kwa serikali kumlipia kocha mbrazil- haikutekelezeka
    Mishahara kima cha chini kwa wafanyakazi-madai hayatekelezeki
    Haya basi madaktari tuu-madai hayatekelezeki
    Kummaliza kiongozi wa madai ya madaktari-mbinu hazitekelezeki
    Haya basi walimu tuu madai yao-madai hayatekelezeki
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    rais huyu hajulikani kwa wanachama wa TUCTA
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kuna haja ya kila chama kumove kivyake
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hata mimi naamini hivyo,TUGHE imeshindwa kuwatetea madaktari kwa kuwa ni chama cha watumishi wa serikali kuu akiwemo rama mzee wa mabwepande.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nafikiria kitu kama hicho leo. Namna pekee ya kuweza kufanya mgomo wenye matokeo kwa serikali ni ule utakaoitishwa na TUCTA. Lakini kama na wenyewe ni "mbayuwayu" na wanaogopa "kukamatwa" watafanya nini na wao wakizuiwa na mahakama kugoma? Kimsingi, JUWATA ilikuwa na nguvu zaidi kulikua TUCTA!
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    TUCTA ya leo inasubiri sherehe za mei mosi kuomba nyongeza ya maslahi.wanatumia mbinu ile ile wakitegemea matokeo tofauti.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nashangaa sana kuona chama cha wafanyakazi kimedharauliwa namna hii wakati wana nguvu ya kuamua uongozi wa nchi uende kwa nani.ni kweli wafanyakazi tumekuwa mbayuwayu mbele ya serikali.hata mahakama ilitakiwa kujua ni sehemu ya TUCTA.
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mgaya alianza vizuri kumbe alikua anasaka kiti tu saiv kakipata loh bure kabisaaaa....ila walimu wamejitahidi sema mahakama zetu hizi chovu zilizojaa rushwa zimeingilia kama kawaidaila je zitaingilia hata kufundisha darasanai?~~!!
     
Loading...