Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tucta na cwt kuhusu mgomo wa walimu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kayabwe, Jul 1, 2012.

  1. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Walimu wote nchi nzima tupo tayari na sisi kugoma kama ma daktari.Viongozi simama imara,ikiwezekana hata wawaue kama ilivtokea kwa Ulimboka.Tunasubiri tamko na melekezo yenu.
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waalimu wengi ni vihiyo,waoga.Daktari akifukuzwa anakwenda Private hospital,mwalimu wa msingi Div 4 akifukuzwa ataenda wapi?
     
  3. s

    simon james JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waalimu hamuwezi!!!
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ah hawa wanatishiaga tu kila siku tunasikia wanagoma lakini hamna kitu
     
  5. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa ivi naona wana mikakati mizito na wamehamasika vilivyo. Tusubiri tuone. Binafsi naona bora wagome actively kuliko wakigoma passively coz madhara yake yatakuwa makubwa sana baadae.
     
  6. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo baridi ni bora zaidi.
     
  7. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana haijawaingia vema kauli ya "LIWALO NA LIWE" Msitu wa pande bado uko live, go ahead!
     
  8. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walimu wa shule ya msingi kugoma ni sawa na Ngamia kupita tundu la sindano labda hawa wanaomaliza vyuo vikuu wanaweza. Sababu wewe mwenyewe jiongeze utajua sababu
     
  9. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This time,mtaona.Tumechoka na mishara duni na mazingira magu.mu ya kazi
     
  10. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo penye red, MKOBA hawezi. Unakumbuka mwaka ule alipokimbia kupigwa na chupa za maji, sembuse ya risasi? Mineno hiyoo......!!
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Walimu???Tusubiri.
     
  12. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkoba kama hawezi ajitoe mapema,vijana shujaa tupo tayari kufa kwa kutetea haki zetu.
     
  13. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ha haaa .... DECI ndiyo kiboko yenu
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Woga ni kitu kibaya! Walimu hawawezi kugoma kamwe ni waoga sana!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Idara ya mahakama na jeshi nao watagoma lini?
     
  16. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 10,931
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    Waalimu walishagoma siku nyingi kwani output zake hazionekani? wanafunzi aslimia 89 wanakuwa failures. Wagomeje sasa? hata serikali haitishiki,impact yake itakuwa insignificant wagome ili kuwe na 100% failures? inasikitisha sana
     
  17. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaenda kufungua Tution center
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Waalimu wamefuata taratibu zote za sheria, walitoa notisi ya mwezi mzima kwa serikali, na mgomo wao utakuwa rasmi tar.5 July.

    Taratibu zote za kuweka chaki chini umeshakamilika, na watakapoitwa kwenye meza ya mazungumzo wataonyesha wapi pa kupata

    pesa, wapi zitakusanywa. Walimu wanaelewa source ambazo serikali ikiwa makini inaweza kukusanya even beyond expectation.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    utaambiwa mchochezi Mungi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasema Walimu hamna jeuri ya kugoma.Hamna msimamo.Wengi wenu ni waoga.Na tuone sasa kama mkigoma.
     
Loading...