Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tucta msirudi nyuma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by urasa, Aug 19, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa na msimamo wa vyama vya wafanyakazi afrika ya kusini juu ya msimamo wao wa kudai maslahi yao bila kuogopa vitisho,liwe somo kwa tucta hasa wakati huu,wao wanataka kura nanyi mdai maslahi ya wafanyakazi bila woga wowote,kitendoo cha viongozi karibu wanne wa serikali kuja na matamko yao yanayoiashiria vitisho kwenu ni ya kuyapuuza na kusema mapambano yanaendelea
     
Loading...