Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tucta mpo wapi? No January Salary!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Jan 30, 2011.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NIMESIKITISHWA SANA NA UKIMYA WA VIONGOZI WA TUCTA. MPAKA SASA WAFANYA KAZI WA SERIKALI NA TAASISI ZAKE AWAJAPATA MSHAHARA WA JANUARY. JE FEBRUARY WANAENDA KAZINI KWA BUDGET GANI? AU NDIO NJIA YA KUPUNGUZA WATAKAO SHINDWAA KUFIKA JOBU KWA KUKOSA NAULI.

    JANUARY NI MWEZI MGUMU SANA KWA WAFANYAKAZI WA SERIKALI, SCHOOL FEES NA KODI ZA NYUMBA ZINAMALIZA SANA NA HATA WENGINE WANAMIKOPO MABENKI NA SACCOS, MAREJESHO YAKICHELEWA NA INTEREST INAONGEZEKA, NANI ATAWALIPIA?

    TUCTA ANZISHENI MAANDAMANO NCHI NZIMA.

    :puke:
     
  2. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hao waliokosa mshahara wa january ni wa mkoa gani?mbona huku kwetu kusini tumepata tangu tarehe 28!all in all TUCTA hawana meno,wameshakuwa kama nyoka wa kibisa,wahuni tu!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TUCTA mbayuwayu?
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bado January haijaisha. Au wewe una january yako Tofauti? Halafu mbona huku kwetu tumeshadakishwa tangu alhamis.
    Yes VUVUZELA AND ZEZETA at work.
     
  5. tama

    tama JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yaani jamani unanitonyesha kidonda,coz mpaka leo hatuja ambulia kitu wakti ilikuwa tar 25 mambo yanakuwaga shwari ila
    mwaka huu mmh unavyoanza unanipa wasiwasi.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wala usiulize tucta muu hao jamaa washafungwa midomo hawafurukuti. Nadhani walitishiwa na kuamua kujiunga na mabosi wao!
     
  7. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wengine mbona tayari...!! AU wameanza na zile idara nyeti kwanza kama afya na elimu caz nackia hazina kumekauka..!! Mgaya kashachakachuliwa though...!!
     
  8. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tucta walituambia wapo kwenye maandalizi ya maandamano kuhusiana na kupinga ongezeko la gharama za umeme lakini cha kushangaza hawatuelezi chochote kinachoendelea huku tar.ishapita iwapo TUCTA mtashindwa kufanikisha hili basi mjue Wafanyakazi tunaanzisha movement yakuwapinga nyie pa1 nakupinga kukatwa ela zetu kwa ajili ya hilo lishirikisho ambalo halina faida yoyote kazi kupiga propaganda tu kama Hizza na Makamba kajiungeni nao basi coz kazi ya kutetea maslahi ya wafanyakazi imewashinda,au kwa sababu asilimia yenu mnayokata ipo palepale
     
Loading...