Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUCTA hawako Sereous!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Zero, Jan 28, 2011.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,815
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Wakati huo huo, maandamano ya Tucta yaliyotarajiwa kufanyika Januari 29 mwaka huu yameahirishwa hadi Februari 12 mwaka huu.

    Hatua hiyo inatokana na Shirikisho hilo kushindwa kurekebisha mambo muhimu kabla ya kufanyika kwa maandamano hayo. “Tumeahirisha maandamano hadi Februari 12, mwaka huu, lengo ni kusubiri barua ya polisi kwa ajili ya kuomba kibali cha maandamano hayo,”alisema (Nicolus Mgaya).

    Source: Mwananchi




    Hivi hwa TUCTA wako sereous kweli?? Au ndiyo siasa za bongo tena??? Hivi si sasa wote tunajua kuwa katiba haituhitaji kupomba kibali cha maandamano police bali kuiomba police ilinde usalama. Sasa hii ya kututangazia wanaandamana one month a go halafu dakika za mwisho wanasema wanagoja kibali sijui wanamaana gani?? Kwani Tanesco wamepunguza gharama au mgao wa umeme??
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hawana lolote hao huyo Mgaya alisha nyweshwa maji ya Kijani usitegemee kuna utetezi kwa wafanyakazi na wanachi kwa ujumla kutoka TUCTA,ni uji uji tuu
     
  3. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzoni alikuwa mkereketwa wa Chadema alikini baada ya kujua Serikali ipo na inafanya kazi amenywea. Asije akaimba wimbo asioujua kama akina yakhe pale Atown.
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wameshakuwa Kichambo hao achaneni nao watatuwekea usiku
     
  5. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya soda. Yuko mama Sita aliyeingia bungeni kwa tiketi ya TUCTA, alipiga kelele sana kwa serikali akiwa Mwenyekiti wa TUCTA, alipoingia bungeni wakamziba mdomo kwa kumpa uwaziri. Haki tutapigania wenyewe, TUCTA ni kama CCM tu maneno matupu.
     
  6. K

    KISOSORA Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama SITA Aliwahi kuwa raisi wa chama cha walimu[CWT] na si Tucta.
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunaendelea kuwajua wazalendo dhidi ya wasanii..
     
  8. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Inaniuma sana, tunapelekwa kama wenda wazimu tu. Nyerere aliwahi kusema mtu anaongea na mke wake usiku halafu anakuja kutangazia umma maongezi yao. Huu ni upumbavu kabisa. Wawe makini kwani wanaweza kusababisha maafa makubwa sana hawa. Wasifikiri uhai wa mtu ni kitu cha kucheza nacho tu. Hawajua kwamba kuna watu wanateseka kwa makosa yaliyofanywa na mababu zao miaka 1000 iliyopita. Uhai wa mtu ni tofauti na uhai wa vitu vingine.
    Je kama sehemu nyingine hawatapata taarifa hizi na wakafanya maandamano je nani atawajibika? Hebu Mgaya akome bwana!
     
Loading...